ผู้เขียน หัวข้อ: Honda HRV EL ซื้อตอนนี้ได้ส่วนลดเท่าไหร่กันบ้างครับ  (อ่าน 8083 ครั้ง)

ออฟไลน์ PP_6888

• Jr. Member
  • **
Honda HRV ราคาตัวรถ ส่วนลด ของแถม
ควรได้เท่าไหร่ครับ ตอนนี้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ keamgladnan

• Sr. Member
Re: Honda HRV EL ซื้อตอนนี้ได้ส่วนลดเท่าไหร่กันบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 06:19:51 »
ส่วนลดน้อยมากครับ  ประกันชั้น 1 กับของกระจุกกระจิก

เทียบกับรถเพิ่งเปิดตัวอย่าง civic fc ดันมีประกันแถมให้หลุดมาแล้ว

ผมละไม่เข้าใจฮอนด้า   ใจไม่อยากง้อเค้าเลย ทำไมทำงี้ แต่รถมันก็ตอบโจทย์ที่สุดแล้ว  อยากได้เบรคโฮล แต่ค่ายอื่นไม่มี เครื่องตัวนี้ก็ไว้ใจได้จริง
ที่น่าห่วงที่สุดคือเกียนี่แหละ ท่าจะเปราะ

ออฟไลน์ pongsakorn11

Re: Honda HRV EL ซื้อตอนนี้ได้ส่วนลดเท่าไหร่กันบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 09:00:47 »
ส่วนลดไม่ค่อยได้หรอกครับ ขอประกันชั้น1กับอย่างอื่นจะดีกว่า...

ออฟไลน์ kittiphat123

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 09:24:01 »
รถขายดีไม่น่ามีส่วนลดครับ น่าจะมี ป1 และของแถมนิดๆหน่อยๆ เช่น ฟิล์ม เป็นต้น

ออฟไลน์ balliblue

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 13:06:52 »
ถ้าสนใจซื้อ ลอง inbox มาได้ครับ เผื่อแนะนำเซลล์ให้ อาจได้ของแถมเยอะขึ้นอีกนิดนึง เพราะตอนที่ผมซื้อตอนรถออกใหม่ๆก็ได้ของแถมเยอะกว่าชาวบ้านเค้าครับ

ออฟไลน์ muying

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 13:14:56 »
ขอให้คำนวณค่างวดให้ดู แทบต้องกราบข้อร้องแล้วครับ ;D

ออฟไลน์ Aggressor

• **
  • Be CLASSIC
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 14:11:21 »
ได้ประกันชั้น1 ,ฟิล์ม และของจุกจิกอื่นๆเช่นถาดท้าย ก็ถือว่าเลิศมากแล้วครับสำหรับHRV

ออฟไลน์ MCZ

• **
  • I'M C-HR
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 16:42:11 »
ผมเคยเจอเซลล์บอกแค่ว่าแถมพรมกับกรอบป้าย -_-
W205TH
Mercedes AMG Petronas Formula One Team

ออฟไลน์ porcupine

• Full Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 18:25:42 »
ขอให้คำนวณค่างวดให้ดู แทบต้องกราบข้อร้องแล้วครับ ;D
เห็นภาพเลยครับ

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 20:59:25 »
Honda รถใหม่ ส่วนลดของแถม ได้น้อยมานานแล้ว ถ้ารถยังไม่โละจริงๆ ขอยากมากครับ

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 21:21:20 »
ขอบคุณทุกท่านสำหรับข้อมูลครับ
น้องสาวผมจะซื้อแต่ไม่ค่อยรู้เรื่องรถ
บอกให้ไปลองขับก็ไม่ไป  ฝากให้ผมช่วยตัดสินใจ
เลยมาขอข้อมูลที่นี่  :) ;)

ออฟไลน์ OHMMY

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 21:51:45 »
ตอนตัดสินใจจะซื้อ รถทดลองขับไม่มี คันที่โชว์ใน 0 ก็มีเจ้าของหมดแล้ว เปิดดูอะไรไม่ได้เลย
ส่วนลดไม่มี ของแถม กรอบป้าย กับฟิล์ม ไม่มีประกันด้วย แถมรอรถ 1 เดือน เหตการณ์นี้ผมเจอเมื่อเดือน ธันวา
ตอนนี้น่าจะดีขึ้น ของเค้าดีจริงๆครับ เป็นที่ต้องการของตลาดจริงๆ ผมเลยตัดสินใจไปออกรุ่นอื่นแทน

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 23:45:45 »
ตอนตัดสินใจจะซื้อ รถทดลองขับไม่มี คันที่โชว์ใน 0 ก็มีเจ้าของหมดแล้ว เปิดดูอะไรไม่ได้เลย
ส่วนลดไม่มี ของแถม กรอบป้าย กับฟิล์ม ไม่มีประกันด้วย แถมรอรถ 1 เดือน เหตการณ์นี้ผมเจอเมื่อเดือน ธันวา
ตอนนี้น่าจะดีขึ้น ของเค้าดีจริงๆครับ เป็นที่ต้องการของตลาดจริงๆ ผมเลยตัดสินใจไปออกรุ่นอื่นแทน
555. วันนี้ผมไปที่โชว์รูมนึง รถโชว์ยังไม่มีเลย   มีแต่รถลูกค้ารอส่งมอบ  ได้แต่ขอแง้มๆดูภายใน
อยากลองขับเหมือนกัน. แต่ต้องเลิกคิด แค่ลองนั่งยังไม่มีรถเลย ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ครับ.  :) ;)

ออฟไลน์ porasit33

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 00:05:47 »
...ขอนอกเรื่องหน่อยครับ ...
ผมว่าเซลล์ฮอนด้าเค้าปรับปรุงดีขึ้นนะครับ ของต่างจังหวัดนะครับ
จะมีเซลล์เด็กใหม่มาให้ข้อมูลเบื้องต้น ก็ดูจะสนใจเราดีนะครับ
ส่วนของแถม ก็ประมาณว่า ถ้าจะเอาที่นี่
บอกมาเลยถ้าขอได้ต้องจอง
พอดีไปลองรถมาเค้าให้ขับยาวๆ เหยียบไปเลย ผมเองก็ยังวัยเรียนเค้าไม่ได้มีท่าทีดูถูกอะไร

ออฟไลน์ kittiphat123

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 09:01:39 »
...ขอนอกเรื่องหน่อยครับ ...
ผมว่าเซลล์ฮอนด้าเค้าปรับปรุงดีขึ้นนะครับ ของต่างจังหวัดนะครับ
จะมีเซลล์เด็กใหม่มาให้ข้อมูลเบื้องต้น ก็ดูจะสนใจเราดีนะครับ
ส่วนของแถม ก็ประมาณว่า ถ้าจะเอาที่นี่
บอกมาเลยถ้าขอได้ต้องจอง
พอดีไปลองรถมาเค้าให้ขับยาวๆ เหยียบไปเลย ผมเองก็ยังวัยเรียนเค้าไม่ได้มีท่าทีดูถูกอะไร

ของแบบนี้มันแล้วแต่บุคคลและสถานการณ์ครับ