ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามรุ่นพี่สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น คณะวิศวะยานยนต์ เข้ายากมั้ยคะ  (อ่าน 1559 ครั้ง)

ออฟไลน์ emmadoomet

• Newbie
  • *
พี่ๆคะจะขอคำปรึกษาเกี่ยวกับตามหัวข้อเลยอะ อยากรู้ว่าที่นี่เข้ายากมั้ย เเล้วตอนจบออกมาอะมีงานทำหรือเปล่า เรียนยากมากหรือเปล่าาาา เเล้วถ้าเป็นพวกพี่ๆจะเเนะนำให้เรียนมั้ยอะ คือหนูไม่ได้เก่งขนาดนั้นค่ะเเต่ชอบรถมากกกกกกกกกกกกกกกกเลยอยากเข้าเรียนวิศวะยานยนต์ ก็มีคนเเนะนำไทย-ญี่ปุ่น มาบ้างๆ เลยมาขอคำปรึกษาอะค่ะ เเล้วก็จะเตรียมตัวสอบยังไงด้วยยยย อยากเตรียมตัวสอบตรงมากกว่าาาาา
#ขอบคุณล้วงหน้านะคะๆๆๆ