ผู้เขียน หัวข้อ: การปิดประตูท้ายเก๋งแรง ๆ มีผลเสียมากไหมครับ เครียดกับคนที่ปิดรถเราแรงๆ  (อ่าน 17059 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
มันไม่พังกันง่ายๆหรอกครับ เข้าใจรถใครใครก็รัก
ผมเองก็ไม่ชอบให้ใครมาปิดรถแรงๆเหมือนกัน แต่มันก็ไม่ได้รู้สึกอะไรมากมายเท่าไหร่ แค่นี้เล็กน้อย ถ้ารถเป็นลอยหรืออื่นๆค่อยมาว่า

ออฟไลน์ alpha14

• Hero Member
อัยที่ปิดแรงโครมๆนั่นตัวประตูผมไม่กลัวพังหรอก แต่ที่กลัวคืออุปกรณ์ต่างๆในประตูต่างหากมันอาจจะหลวมจะคลอนและพังได้สักวัน เช่นกระจก มอเตอร์ไฟฟ้า แต่ที่แน่ๆคือแก้วหูครับจะไปก่อน!