ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องของรีโว่และเรอเจอร์ ตัวท็อปสุดของทั้งคู่  (อ่าน 9186 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
Ranger แน่นสบ

ออฟไลน์ Darkart

ปัญหาน้อย ใช้งานแล้วสบายใจ Revo  ครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ Pegasus7700

ใช้มาสามปีกว่าละ ไม่เคยเจอปัญหาใหญ่. มันเป็นรถดีมาก  หากขับรีโว่ก็ใช้มองๆเอาเวลาติดไฟแดงนะ..ขำฟนะ

ปล. ขับranger แล้วไม่รุ้สึกเสียดายที่ไม่ได้เลือกคุ่แข่ง.
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ K_wat

• Full Member
เคยไปออกทริปออฟโร้ดเบาๆ
เรนเจอร์ 3.2 ลุยสู้วีโก้เก่าๆไม่ได้เลย

ปล. ยกสองยาง bf/at ทั้งคู่
      ranger 2857516
      vigo    2657516

ออฟไลน์ pforu

• Full Member
  • Reflection of the Future...
ผมคิดแบบนี้ครับ ผมใช้เองมีรถหลายคันใช้ความรู้สึกและอารมณ์เหนือเหตุผลจึงเลือก Ford Ranger ถ้าให้พนักงานใช้รถไว้ส่งของใช้งานทั่วไป (รถเพื่อการภาณิช)ผมเลือก Isuzu ไม่ต้องแรง ไม่แพงมากที่สำคัญประหยัดไม่จุกจิก ปล.ในเคสขับสี่ การขับขี่ขึ้นอยู่กับทักษะของผู้ขับขี่ด้วยครับ แต่สำหรับผมมีทั้ง Revo4x4 และ Ranger 4x4 ผมว่าไม่ต่างกัน
Reflection of the Future...