ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ velfire ที่ไหนดีครับ ??  (อ่าน 3148 ครั้ง)

ออฟไลน์ matthew_unlimitedneeds

• Jr. Member
  • **
ซื้อ velfire ที่ไหนดีครับ ??
« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 00:39:23 »
รบกวน PM มาบอกด้วยครับ ขอบคุนค้าบบ

ออฟไลน์ patanin

• Newbie
  • *
Re: ซื้อ velfire ที่ไหนดีครับ ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 07:43:40 »
ผมก็กำลังดูๆอยู่เหมือนกันตามกระทู้พี่มาจากกระทู้ที่แล้ว ตามครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
Re: ซื้อ velfire ที่ไหนดีครับ ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 10:36:22 »
ซื้อเกรย์สิครับ ( ซื้อเจ้าใหญ่นะครับ
ถึงราคาจะแพงกว่าหน่อย แต่บริการ
หลังการขาย อะไหล่ ครับ จบง่าย
เกรย์ที่ขายถูกมากๆบางทีหลังการขายอาจมีปัญหา)
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 11:34:21 »
ซื้อเกรย์สิครับ ( ซื้อเจ้าใหญ่นะครับ
ถึงราคาจะแพงกว่าหน่อย แต่บริการ
เกรย์ที่ขายถูกมากๆบางทีหลังการขายอาจมีปัญหา)

ออฟไลน์ matthew_unlimitedneeds

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 14:09:05 »

พี่ออกรถกับเจ้าไหนคร้าบ

ออฟไลน์ Nikle_pk

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 17:06:25 »
ผมออกที่ ET (ที่เหลือต่อเองนะครับ) ผมว่าชัวร์สุดแแล้วเรื่อง Ap/Vf
เคยจะออกอีกคันที่ Be..NK แล้วไม่ดี พูดจากลับกลอก
BR..ก็แพงเกิน เก็บมันจำทีนึง 2 แสน แถมไม่ได้รถอีก
แล้วแต่คนด้วยมั้งครับผมอาจไม่ใช่กลุ่มลูกค้าเค้า ก็เลย
ได้รับการบริการที่ไม่ดีเท่าไหร่ ลองเช็คดูครับ ไม่ต้องซื้อตามผม
แต่อยากให้เลือกที่ดีๆไว้ก่อนครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ rosaniyomdeelerd

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 18:17:16 »
ผมออกที่ ET (ที่เหลือต่อเองนะครับ) ผมว่าชัวร์สุดแแล้วเรื่อง Ap/Vf
เคยจะออกอีกคันที่ Be..NK แล้วไม่ดี พูดจากลับกลอก
BR..ก็แพงเกิน เก็บมันจำทีนึง 2 แสน แถมไม่ได้รถอีก
แล้วแต่คนด้วยมั้งครับผมอาจไม่ใช่กลุ่มลูกค้าเค้า ก็เลย
ได้รับการบริการที่ไม่ดีเท่าไหร่ ลองเช็คดูครับ ไม่ต้องซื้อตามผม
แต่อยากให้เลือกที่ดีๆไว้ก่อนครับ

ค่อนข้างเห็นด้วยครับผม ผมคุยกับเกรย์3-4เจ้า เซลล์ ที่ ET พูดจาดูดีที่สุดครับสัมผัสได้ถึงความเป็นมืออาชีพและตรงไปตรงมา

ส่วนเจ้าที่รามอินทราเหมือนจะไม่อยากขาย ผมงี้วางหูอย่างเร็วเลย

ออฟไลน์ Ty ESC

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 19:29:42 »
ผม จัดให้ทุกคน ที่ C_R L_FT
ก็จบนะ4คันละ

ET_N ผมคุยก็โอเคดีแต่ไม่เคยซื้อกัน

T_L ก็คุยโอเค แต่ไม่เคยจบสักทีไม่มีของที่อยากได้

ออฟไลน์ w212cdi

• Sr. Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2016, 09:33:50 »
alphard/vellfire ถ้า เครื่อง hybrid รถศูนย์ tmth  ถ้าเครื่อง n/a รถgrey market ครับ

arttie

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2016, 09:53:58 »
Alphard ET อีกเสียงครับ คุยดีครับ

ออฟไลน์ rosaniyomdeelerd

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2016, 15:29:21 »
Alphard ET อีกเสียงครับ คุยดีครับ

+1   แหมผมตั้งใจจะออกจากที่นี่เต็มที่เลย แต่สุดท้ายกลายมาเป็นศูนย์พี่โต