ผู้เขียน หัวข้อ: พาชม Toyota C-HR คันจริงในการแข่ง ADAC Zurich 24 Hours Nürburgring  (อ่าน 29623 ครั้ง)

ออฟไลน์ mothsan

• Hero Member
Re: พาชม Toyota C-HR คันจริงในการแข่ง ADAC Zurich 24 Hours Nürburgring
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2016, 19:56:33 »
มีรูปภายในด้วยไหมครับ

จนป่านนี้ยังไม่มีรูปภายในหลุดออกมาเลย สงสัยติดฟิล์มทึบทุกคันที่โชว์

มือเปิดประตูหลัง ถ้าไม่นับเรื่องความแปลก มีสไตล์
ผมว่า มันไม่ functional นึกภาพเวลาเปิดแล้วตลกอยู่เหมือนกัน
คือถ้ามันอยู่สูงแบบนั้น มันควรใช้ที่จับแบบ hr-v คือ เป็นแนวตั้ง
แต่พอเป็นแนวนอนแบบปกติ มันเหมือนไม่ถูกกับสรีระซักเท่าไร

ซึ่งถ้าไม่รวมเรื่องนี้ ส่วนตัวผมว่า สวยครับ มาไทยยังไงก็ขายดี

ส่วนที่เปิดประตูหลังผมว่าน่าเปิดในลักษณะ โหนลง ไม่ได้งัดขึ้น
ซึ่งถ้าเป็นอย่างนั้นจริง ผมว่าก็ไม่ได้ผิดสรีระอะไร

ถ้าใช้วิธีดึงลง ก็เปิดสะดวกเลยครับ แต่เห็นจากภาพยังคิดว่าเหมือนที่จับปกติคือดึงออกนะ ต้องรอดู
ถ้าดึงลงจะใช้ง่ายครับ แต่น้ำฝนและขี้ฝุ่นคงขังอยู่เต็มเลยครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
Re: พาชม Toyota C-HR คันจริงในการแข่ง ADAC Zurich 24 Hours Nürburgring
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2016, 19:14:15 »
มันจะสวยหรือไม่สวยดี 55+

ออฟไลน์ zipp

• Full Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2016, 14:06:39 »
รอบสนาม หนูบวกลิง
https://www.youtube.com/embed/0JIYhDf1f34
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2016, 14:09:38 โดย zipp »