ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองcx-5 2.2 มา เซลล์เสนอ ตัว display ตัวเก่า น่าสนใจมั้ยครับ  (อ่าน 4775 ครั้ง)

ออฟไลน์ starlight

• Sr. Member
ส่วนลด 200k การรับประกันได้ครบ  เลขไมล์ไม่ถึงหมื่น กม. ถือว่า โอเคมั้ยครับ 

ขอบคุณมาก

*  ในกรณีที่ ไม่สนใจออปชั่นที่เพิ่มเข้ามาใน MC น่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2016, 15:11:54 โดย starlight »

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ผมว่าไม่คุ้มเลย รถก็ไม่ใช่รถใหม่(ถ้าเป็นรถจอดบนโชว์รูม จะน่าสนใจมากขึ้น)
ตัวใหม่ไฟก็สวยกว่า ออฟชั่นก็ล้นๆ สำหรับตัวAWD
ถ้าไม่งั้นก็เล่นตัว 2.2 2WD

ออฟไลน์ ottomjd

• Jr. Member
  • **
อย่าเลยครับลดแค่ 200k
ผมก็เคยได้ข้อเสนอนี้ ตอนนี้ก็น่าจะยังพอมีรถอยู่ เป็นรถใหม่ด้วย 2.2D Top ก่อนรุ่น MC ได้ส่วนลด 220k
ผมเห็นรถเทส 2.2 โชว์รูมแถวบ้าน ติดป้ายลด 320k อะครับ

ออฟไลน์ pongsakorn11

ไม่คุ้มครับ

ออฟไลน์ NongEak

• Newbie
  • *
ไม่คุ้มครับ ไปตัว MC ดีกว่าครับ 8)

ออฟไลน์ Nutcracker

ไม่ใช่ตัว Display เป็นรถใหม่ยังต้องคิดเลย

ออฟไลน์ iamnobody

ส่วนลดเท่านี้ปกติได้เป็นรถใหม่ครับ เคยไปถามมาเดือนที่แล้ว
ถ้าวิ่งมาแล้วผมว่าต้องได้ 3 แสนขึ้นไปครับ

ออฟไลน์ ChotLife

ส่วนลดนี้ มันควรจะเป็น รถโชว์เฉยๆ ที่เป็นโฉมเก่าครับ ไม่ใช่เก่าด้วย วิ่งไปเยอะแล้วด้วย

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

ไม่คุ้มครับ ถ้าลดซัก 500k อะคุ้ม วิ่งไม่ถึงหมื่นนี่มันรถ Test drive ชัดๆ แต่ละคนมาลองก็ซักเหยียบมิด เครื่องยนต์ทำงานหนัก จัดว่าเป็นรถมือสอง ที่ตกรุ่นแล้วด้วยครับ

ออฟไลน์ Pegasus7700

ไม่ใช่รถโชว์หรอกครับ

เป็นรถเทสไดรวิ่งหลักพันก้อเยอะไปแล้ว  และผมเชื่อว่าจดทะเบียนเป็นป่ายขาวแล้วแน่นอน

ส่วนราคานั้น  คล้อยตามท่านอื่นว่าไม่คุ้ม

...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ reyeshenry

แค่ไฟหน้า LED ไฟท้าย LED  ตัวใหม่ก็กินขาดตัวเก่าเยอะแล้วครับ
ไหนจะอ๊อฟชั่นความปลอดภัยจัดเต็มจากตัวเก่าเยอะมาก 
ถ้าไหว เอามือหนึ่งเลยครับ   

ออฟไลน์ capton

ตัวเก่า รถใหม่ยังได้ 150,000 แล้วนะครับ

ตอนแรกผมจอง 2.0S ไป บอกมีรถเลย สุดท้ายดันปล่อยให้คนอื่นไป เซลเลยเสนอ 2.2 top ตัวเดิม

ผมไม่เอา แถมเปลี่ยนศูนย์อีกด้วย เคือง.. สุดท้ายได้ 2.2 ขับสองมาแทน เปลี่ยนพรุ่งนี้ได้รถแล้วครับ

ออฟไลน์ yourturle

ขอผ่านครับ
ถ้าmc คล้ายๆเดิม ไม่ปรับปรุงภายใน รวมถึงวัสดุซับเสียงเพิ่ม
อาจจะสนครับ
แต่ถ้าสนรถราคาขนาดนี้ออกใหม่ใช้ยาวสบายใจกว่า นอกเสียจากว่ากะใช้สองปีเปลี่ยน กันขาดทุนไปได้เยอะ
One Day.

ออฟไลน์ recycleman

ถ้าไมล์เกินพัน สำหรับผมถือว่าเป็นรถมือสองแล้วครับ

ออฟไลน์ SM.

ส่วนลดต้อง 300k ครับ ลองขอดูครับ

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
เอาใหม่เถอะ อะไรดีๆ กว่าเยอะครับ

ออฟไลน์ -Brian

ไม่คุ้มครับ ไมล์หลักพันนี่ถือว่าเยอะนะครับ ไม่ต่างอะไรกับซื้อมือสอง

ถ้าสนใจตัวก่อน MC จริงๆ ตามหารถใหม่ในสต็อคดีกว่าครับ คงยังพอมีหลงเหลืออยู่บ้าง ส่วนลดก็ประมาณ 200K เท่าๆกัน

แต่ถ้าเป็นผม เล่นตัว MC ดีกว่าครับ ส่วนลดก็พอมีประมาณ6-7หมื่น

ออฟไลน์ chinjung

เอาตัวใหม่ดีกว่า

ออฟไลน์ TaR

• "เป้าหมาย..."
"เลขไมล์ไม่ถึงหมื่น กม" แบบนี้ถือเป็นรถมือสองแล้ว

ลดแค่นี้ไม่คุ้ม ราคานี้เล่นรถใหม่ดีกว่าครับ
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ tsubasa

ส่วนลด 2 แสนบาท รถใหม่ รุ่นก่อน mc มันก็ได้เกือบๆเท่านี้อยู่แล้ว
เพราะฉะนัั้นอย่าเอาเลยครับ

ออฟไลน์ เซลล์ขายรถ

• เซลล์ขายรถจริงๆนะครับ
200,000 ถ้าไม่แถมโปรแกรมขยายการรับประกัน +Mazda Care ไม่น่าเอา 

เพราะผมเชือ่ได้มาว่า รถคันนั้นคือเทสไดรฟ์ ถ้าเทสไดรฟ์ ระยะรับประกันมันเดินตั้งแต่วันแรกที่ลงมาจากเทลเลอร์มาอยู่ที่ศูนย์นั้นครับ
ต้องดันยอดเดี๋ยวเจอโกฮังจัดการ :(

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ถ้า 3 แสน + ประกันของแถมก็น่าโดนนะ  8)

แต่ตัว Mc ออฟชั่นดีกว่าเยอะ // เข้าใจว่ารอรถนานหน่อย เพราะค้างส่งเยอะมาก  :P