ผู้เขียน หัวข้อ: อยากอ่าน review ของ new altis ครบทุกรุ่น จากที่นี้..จังเลย...  (อ่าน 7289 ครั้ง)

ออฟไลน์ SORry..sorry

• Jr. Member
  • **
คุณจิมมี่ ไม่ทราบว่าคิว  new altis review ทุกรุ่น จะ release ออกมาเมื่อไหร่คร้าบบบบ...อยากอ่าน k.Jimmy's review ก่อนตัดสินใจซื้อเทียบทุกรุ่นไปเลย แนะนำทีครับ

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
คุณจิมมี่ครับ มีคนเรียกร้องอีกแล้ว 55

ออฟไลน์ Ruksadindan

ที่ยังไม่มีการเผยแพร่ก็คือ 2.0 กับ 1.6 CNG ครับ
นอกนั้น จริงๆแล้วเคยมีการเผยแพร่ไปแล้ว จุ๊ๆ

ออฟไลน์ kritphakhin

งานเข้าแล้วครับพี่จิมมี่

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คือ ตอนนี้

ผมเรียนตามตรงว่า
ยังไม่ค่อยอยากจะ รีวิว Altis ใหม่เท่าใดนัก

เวลานี้ กำลังประสานงาน เคสหนึ่ง ที่เกี่ยวกับ รถรุ่นนี้อยู่

ขอให้มีข้อสรุป และแก้ไขสิ่งที่คาใจกับเรื่องนี้ก่อน

ถึงจะจับมาทำรีวิว

แต่เมื่อถึงเวลานั้น
คิดว่า รุ่นใหม่ ไมเนอร์เชนจ์ น่าจะคลอด ในช่วง ภายใน ไม่เกิน ครึ่งปีนี้ แน่ๆ
เราน่าจะได้เห็นอะไรปรับปรุง และเปลี่ยนแปลงกันไปบ้างหนะครับ

ออฟไลน์ headcutterz

• Full Member
พี่จิมมี่ altis จะ minorchange ไม่เกินกลางปีจริงหรือเปล่าครับ กะจะออกรุ่นนี้อยู่พอดี ถ้ารอไม่นานมากจะได้รอก่อน เผื่อจะมีการปรับปรุงข้อเสียไปบ้าง (กลางปี ก็อีกสามเดือนเอง เห็นข่าวตอนแรกบอกว่าจะminor ประมาณ ปลายปี)

ปล. ถ้าถึงเวลาที่่สมควรอยากให้แจ้งเกี่ยวกับเคสที่เป็นปัญหาที่ว่าด้วยครับ จะได้นำไปประกอบการตัดสินใจ

mew408

• บุคคลทั่วไป
รอยืนยันข้อมูลด้วยคนครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ headcutterz

• Full Member
ถ้าหน้าตาคล้าย ๆ camry hybrid ตัวนี้หละก้อ แจ่มเลย (จากที่พี่จิมมี่เคยโพสว่าจะเปลี่ยนกันชนหน้าใหม่และไฟตัดหมอกเป็นแนวตั้ง)

• **
เอ๋า .. งั้นเก็บตังไว้รอ minor change ดิ่ครับเนี่ยะ  รอคอยถึงกลางปีนี้  ไงดีหล่ะ...

วันนี้ได้คุยกับเพื่อนที่ Toyota แจ้งว่า CNG ตอนนี้มีรอนานกันหล่ะ เพราะเดินอยู่ line เดียวกับ vios ....ซะงั้นนะ

ออฟไลน์ cerberus

• **
อ้าวจองไปแล้วจะออกไมเนอร์เชนซะงั้น คุณ Jimmy พอจะได้ได้มั้ยครับว่าเคสเรื่องอะไร

• **
เพิ่งเริ่มติดต่อรายละเอียดกับ sales อยู่คร้าบบบบ...ถ้า minor change ไม่เกินกลางปีนี้ งั้นอดใจอีกเพียงไม่เกิน 3 เดือนเอง  กลัวแต่มันเลื่อนไปอีกอ่ะ

• **
 กว่าจะได้รถนี่ยากจังเลย  พอรู้ว่ารถจะ minor change ทำให้ไม่ได้ follow sales นัก  เรื่อง minor change for altis คุณจิมมี่คร้าบบ  ขอแนะนำทีว่าพี่โตจะ minor ตรงไหน  ....
แล้วเป็นไปได้ที่เราจะเห็นภายในไตรมาส 2    ขอทางทีครับ  เพราะเกรงรอนานกว่านั้น ลังเล แต่อยากได้ minor  ::)

ลังเลมาเกินปี  อยากมีรถของตัวเองซ๊ากกกกกที  ขอบคุณคร้าบบบบ