ผู้เขียน หัวข้อ: // Mazda 3 Minorchange เปิดตัวแล้วที่ญี่ปุ่น ในไทยเจอกันปลายปีนี้ //  (อ่าน 8715 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arte三六九

• Jr. Member
  • **
ยอมใจกับงานประกอบภายในสวย ดูแน่นเปรี๊ยะจริงๆครับ
“Das Beste oder Nichts”

ออฟไลน์ mrpich

• Hero Member
  • เฮ้อ...อยากจะเหมาทั้งวง
ยกความดีความชอบให้ช่างภาพครับ เปลี่ยนไม่เยอะ แต่ถ่ายรูปใหม่ได้สวยขึ้น
ถูกใจฮโยยอน-ปลื้มซูยอง-ชื่นชมเจสสิก้า-คิดถึงยูริ-แอบปิ๊งยูนอา-ชอบซอฮยอน-ใฝ่ฝันซันนี่-หลงไหลแทยอน-สุดรักทิฟฟานี่

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

สวยทั้งนอกและใน ขอให้ขายดีนะครับ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ไม่ค่อยต่างจากเดิม ที่เห็นชัด ๆ คงเป็นไฟ drl ไฟหลังแบบ cx5 / แอร์

ออฟไลน์ SM.

ดูล้อจะลายใหม่ด้วยนะครับ

เห็นพนักพิงหัวแล้ว สงสัยจะดันหัวมากเหมือนเดิม  :'( :'( :'(

AuNaraKa

• บุคคลทั่วไป
ยอมใจกับงานประกอบภายในสวย ดูแน่นเปรี๊ยะจริงๆครับ

เก่งจังครับ ดูรูปถ่ายก็รู้แล้วว่างานประกอบดี อย่างว่าใครจะเอารถงานประกอบไม่ดีมาถ่ายรูปเปิดตัว ช่วยยกตัวอย่างสักหน่อยได้ไหมครับ รถคันไหนรูปเปิดตัวงานประกอบภายในไม่สวยบ้างครับ

ออฟไลน์ Darkart

สวยขึ้นกว่าเดิมครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ Arte三六九

• Jr. Member
  • **

เก่งจังครับ ดูรูปถ่ายก็รู้แล้วว่างานประกอบดี อย่างว่าใครจะเอารถงานประกอบไม่ดีมาถ่ายรูปเปิดตัว ช่วยยกตัวอย่างสักหน่อยได้ไหมครับ รถคันไหนรูปเปิดตัวงานประกอบภายในไม่สวยบ้างครับ

ก็ดูจากในรูปมันให้ความรู้สึกว่ากับผมว่า มันดูแน่นทั้งรอยต่อทั้งวัสดุมันดูดีเลยเม้นท์ไปตามที่เห็นตามความรู้สึกน่ะครับ ก็ถือว่าถ่ายภาพได้สวยให้ความรู้สึกที่น่าใช้สำหรับผม แล้วคันจริงงานประกอบไม่ดีหรือไงครับ
“Das Beste oder Nichts”

AuNaraKa

• บุคคลทั่วไป

ก็ดูจากในรูปมันให้ความรู้สึกว่ากับผมว่า มันดูแน่นทั้งรอยต่อทั้งวัสดุมันดูดีเลยเม้นท์ไปตามที่เห็นตามความรู้สึกน่ะครับ ก็ถือว่าถ่ายภาพได้สวยให้ความรู้สึกที่น่าใช้สำหรับผม แล้วคันจริงงานประกอบไม่ดีหรือไงครับ

ปรกติจะดูว่าประกอบดีไม่ดี ผมไปดูจากรถจริงเลยครับ ไม่มานั่งดูตามรูปหรอก เค้าต้องถ่ายออกมาดีๆ อยุ่แล้ว แถมมีมาแต่งภาพทีหลังอีก ป่วยการเปล่ามาชมว่าประกอบดี ไปดูอย่าง Civic ใหม่ ในรูปก็ดูดี ไปดูคันจริงงานประกอบไม่เข้าที่มากๆ

ออฟไลน์ yourturle

ดูสุขุมขึ้น ตาไม่จิกมาก ;)
One Day.

ออฟไลน์ Bond007

• Sr. Member
เป็นไปได้มั๊ย ถ้าจะมาพร้อม 2.2L Diesel >_<