ผู้เขียน หัวข้อ: ฝาท้ายปิดอัตโนมัติของ f10 มีที่ไหนทำได้บ้างครับ ??  (อ่าน 3539 ครั้ง)

ออฟไลน์ matthew_unlimitedneeds

• Jr. Member
  • **
ปัญหามีอยุ่ว่า ผมใช้ 528i เปิด อัตโนมัติ แต่ดันปิดด้วยมือ ไม่เท่ห์เรยย ลองหาข้อมูลดู ก้อไม่พบ เรยอยากถามที่ๆ ในนี้ว่า มีใครเคยทำ ร้านไหนรับทำ แบบระบบ ปิดอัติโนมัติบ้างครับ เพราะ เคยไปปรึกษาร้านร้านนึง เค้าบอก coding ไม่ได้ เรยอยากรู้ว่ามีทร่ไหนทำได้บ้างครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
เห็น mirage กับ karako ทำอยู่นะครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ mark2015

• Full Member
เห็นราคาคร่าวๆ สามหมื่น ครับ
" เงินทองของนอกกาย ไม่ตายก็หาจนตาย "

ออฟไลน์ demo2

• Sr. Member
320d sport ก็ด้วยครับ เตะเปิด แต่ปิดมือ  (ที3GTก็ให้มา)

ออฟไลน์ SM.

320d sport ก็ด้วยครับ เตะเปิด แต่ปิดมือ  (ที3GTก็ให้มา)

อุตส่าห์ให้มาแล้ว ดันให้มาไม่ครบ  :-X :-X :-X :-X

ออฟไลน์ V221

ลองสอบถามคุณหนุ่มเจ้าของ Van Paradise ดูเลยครับ ในเวปบอกว่ามีรับทำ BMW Series5 ด้วย รถ Kia Grand Carnival และ Hyundai H1 ของผมก็ทำที่นี่ครับ งานเรียบร้อยดีและบริการดีครับ
http://vanparadise.com/web/
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ neung23

ที่มีอยู่มันแค่ใช้สปริงดึงขึ้นคับ

ผมใช้ f10 นำเข้ามีออพชั่นนี้อยู่ตอนแรกก็ตื่นเต้นล่ะคับ แต่! รำคาญตอนมันเปิดมาก ช้า อยากจะเข้าไปดันเองซะจริงๆ แต่ตอนปิดก็ช้าแต่ถือว่าสะดวกคับ พอไปห้างถ้าเจอยามเขลาๆหน่อยตอนเปิด-ปิด แล้วเอามือดันจะหงุดหงิดไปอีก กลัวมันรูดด สรุปถ้าคันต่อไป ไม่เอาแล้วคับ รำคาญ

เอาจริงๆปิดเองก็ไม่ได้เหนื่อยแรงมากนะคับ ดึงเร็วๆแรงๆลงมาที่เดียวก็อยู่แล้วว
2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport