ผู้เขียน หัวข้อ: ส่วนลดและข้อเสนอ bmw 320d iconic ช่วงนี้เป็นไงบ้างเหรอครับ  (อ่าน 5298 ครั้ง)

ออฟไลน์ punyavee

• Newbie
  • *
ขอสอบถามพี่ๆ หน่อยครับ
ไม่ทราบว่ามีใครพอมีข้อมูลไหมครับว่าส่วนลด/ข้อเสนอช่วงนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ หรือควรรอช่วงสิ้นปีนี้ดีครับ
model นี้มีปัญหาอะไรที่ควรระวังเป็นพิเศษไหมครับ ซี่รี่ 3 โฉมใหม่นี่อีกนานไหมครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ maxillofacial surgeon

• Sr. Member
เป็นรถรุ่นที่แทบไม่เคยได้ยินdefect ของระบบเลยนะครับ
ที่เหลือก็ออฟชั่นว่าเราชอบมั้ยครับ

ออฟไลน์ hamenjoy

• Newbie
  • *
เมื่อต้นเดือน เซลล์ผมเค้าให้ส่วนลดเงินสดเต็มที่ 2 แสนเลยครับ

แต่เค้าบอกว่าอาจจะมีเปลี่ยมโฉมปลายปีนี้ในงาน expro

อันนี้จากปากเล่าของเซลล์นะครับ

ออฟไลน์ werawit

• Full Member
3 Series G20  กว่าจะได้เห็น จะได้ขับกันก็ ราวๆปี 2019 ครับ  ... ไม่ใช่สิ้นปีนี้แน่นอน

ออฟไลน์ punyavee

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

สองแสนนี่น่าสนใจครับ พอจะขอเบอร์เซลล์หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

เมื่อต้นเดือน เซลล์ผมเค้าให้ส่วนลดเงินสดเต็มที่ 2 แสนเลยครับ

แต่เค้าบอกว่าอาจจะมีเปลี่ยมโฉมปลายปีนี้ในงาน expro

อันนี้จากปากเล่าของเซลล์นะครับ

ออฟไลน์ Zomlimz

• Newbie
  • *

รบกวนขอเบอเซลหน่อยค่ะ