ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน ช่วยแนะนำ ร้านติดเซ็นเซอร์ ให้หน่อยครับ  (อ่าน 1428 ครั้ง)

ออฟไลน์ teenoy2519

• Newbie
  • *
รถมาสด้า2 ดีเซล 5ประตู ตัวท็อป
อยากติดเซ็นเซอร์ หน้า2จุด หลัง2จุด
ใครพอจะมีช่างที่งานเนียนๆ สินค้ามีคุณภาพ
ขอเบอร์โทร หรือ ไอดีไลน์ก็ได้นะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Newhang

• Hero Member
Re: รบกวน ช่วยแนะนำ ร้านติดเซ็นเซอร์ ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2016, 08:43:58 »
ผมเคยไปติดร้านเนียนๆมา ABT การติดดี ราคาสูง แต่คุณภาพสินค้ากากเดนสุดๆ นึกจะร้องก็ร้อง ไม่มีอะไรก็ร้อง พอมีวัตถุไม่ยักจะร้อง สรุปกะระยะไม่ได้ ยังดีที่ถ้าจะชนเต็มๆมันยังร้อง  เล่นทำผมเข็ดไปเลย 555

อยากรู้เหมือนกันว่าของดีๆ ติดที่ไหนกัน

ออฟไลน์ h0661036

• Sr. Member
Re: รบกวน ช่วยแนะนำ ร้านติดเซ็นเซอร์ ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2016, 09:31:28 »
ที่ศูนย์ฯ แพงเหรอครับ     
รถผม vios ผมก็เอาไปติดที่ศูนย์ คุณภาพก็โอเคเลย สีเดียวกับตัวรถ ไม่ต้องไปทำสีใหม่

อะไรที่เกี่ยวกับระบบไฟฟ้า ผมใช้บริการศูนย์ฯตลอด อย่างน้อยก็มีรับประกันตัวสินค้าให้อุ่นใจ

ออฟไลน์ adis

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2016, 10:08:55 »
มันมีแบบที่ไม่ต้องเจาะกันชนแล้วนี่ครับ เห็นเพื่อนผมติดของศูนย์ suzuki มา
เป็นเซ็นเซอร์ถอยนะครับ คุณภาพก็ ok นะ แต่ถ้าติดด้านหน้านี่ก็ไม่ทราบครับ

ออฟไลน์ Joii

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2016, 19:57:47 »
ลองพิมพ์ว่า superohmgarage ในเฟสบุ๊คนะครับ ผลงานมาสด้า 2 เยอะมาก ;)