ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามทุกคนโดยเฉพาะคนที่อยู่เชียงใหม่ครับ  (อ่าน 5240 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
 คืออยากจะรู้ว่าร้ารยางในเชียงใหม่ ร้านไหนใหญ่สุด บริการดี ถูก บ้างครับ

พอดีจะเอารถน้องไปเปลี่ยนยางครับ

ออฟไลน์ VenusF

• Full Member
เฮงสวัสดิ์ยานยนต์ หนองประทีป , เฮงสวัสดิ์การยาง(คุรุสภา) , นพรัตน์การยาง , หจก.เรืองชัยยนต์ ,สายเหนือการยาง
ราคาไม่หนีกันมากแล้วแต่โปรครับ ส่วนเรื่องบริการ ผมชอบร้านนพรัตน์หลังพายัพครับ ร้านนอื่นก็บริการดีครับ
ที่ถูกใจตรงที่พนักงานสวย ฮ่าๆ เลือกเอาตามสบายเลยครับ ส่วนยางเปอร์เซนต์นั้นระวังเรื่องยางแกะดอกหน่อยนะครับ
เปลี่ยนยางใหม่ไปเลยครับราคาไม่แพงขึ้นอยู๋กะขอบล้อด้วย 17+ มีกระเป๋าแห้งแน่ๆ คิกๆ ;D

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
เฮงสวัสดิ์ยานยนต์ หนองประทีป , เฮงสวัสดิ์การยาง(คุรุสภา) , นพรัตน์การยาง , หจก.เรืองชัยยนต์ ,สายเหนือการยาง
ราคาไม่หนีกันมากแล้วแต่โปรครับ ส่วนเรื่องบริการ ผมชอบร้านนพรัตน์หลังพายัพครับ ร้านนอื่นก็บริการดีครับ
ที่ถูกใจตรงที่พนักงานสวย ฮ่าๆ เลือกเอาตามสบายเลยครับ ส่วนยางเปอร์เซนต์นั้นระวังเรื่องยางแกะดอกหน่อยนะครับ
เปลี่ยนยางใหม่ไปเลยครับราคาไม่แพงขึ้นอยู๋กะขอบล้อด้วย 17+ มีกระเป๋าแห้งแน่ๆ คิกๆ ;D

ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ LaOnn

• Jr. Member
  • **
ูุ^
^
^
ตามด้านบนเลยครับ ผมก็ใช้บริการของนพรัตน์บ่อย ๆ ครับ