ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Toyota Sienta : MiniMPV 7 ที่นั่ง ประตูสไลด์ไฟฟ้า //  (อ่าน 230136 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ระบบป้องกันการออกตัวแบบผิดวิธี
Drive Start Control is ... ?

- ระบบป้องกันการออกตัวแบบผิดวิธี Drive Start Control
เอ... มันป้องกันยังไงล่ะนั่น ป้องกันไม่ให้เราทำ Launch Control หรือเปล่า

จาก N ไป D เหยียบคันเร่ง เข้าเกียร์ รถเซฟตัดกำลังให้ ต้องเหยียบเบรกแล้วเข้าเกียร์ครับ

ออฟไลน์ knotty_loves_hani

• Jr. Member
  • **
    • www.simpletoyshop.com
ผมคาใจหนึ่งอย่างครับ ชื่อรุ่น sienta ทำไมไม่อ่านว่า ซิ-เอ็น-ต้า (หรืออาจจะ ไซ-เอ็น-ต้า) แต่กลับอ่านว่า เซียน-ต้า มันไปเป็น เซียน ได้ยังไง

อ่านว่า เซียน-ต้า เพราะแบ่งอ่านแบบนี้ครับ sien-ta

ออฟไลน์ พ่อบ้านสายเที่ยว

• Sr. Member
  • ยาเขียวชนิดเม็ดตราใบห่อ แก้ร้อนในกระหายน้ำ
ใครที่ไม่รอ Sienta แล้วซื้อ B rv ไปก่อนเพราะคิดว่ามันจะต้องแพงแน่ เจอราคานี้เข้าไปมีช๊อค ด้วยราคานี้ ทำเอาตัวเลือกที่เคยมีเป๋เลยทีเดียว เหลือรอดูการขับขี่ ช่วงล่าง อย่างเดว
"แตกต่าง" แต่ไม่ "แตกแยก"

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

กระแสดีเหลือหลาย ต้องรอดูยอดขาย ว่าจะแป่กไหมเน่อ

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
เอามาผลิตไทยเลยครับ ผมว่าขายดีแน่ๆ เมียเห็นราคายังช็อคเลยครับ ไม่คิดว่าจะมาราคานี้ กิเลสมาเต็ม
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ boycatbay

• Full Member
รุ่นล่างอ๊อปชั่นโอเคนะครับ ขาดไฟ จอภาพ กล้องถอย ประตูไฟฟ้าด้านขวา(ด้านซ้ายมีให้ปกติ)
เบาะผ้า กุญแจธรรมดา แต่ระบบความปลอดภัยเท่ารุ่นท๊อป
มันต้องแบบนี้  ตบมือสิครับ // นี้ถ้ามาก่อนฟอร์จูน คงไม่ได้ถอยฟอร์จูนแน่ๆ555
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เอาเรื่องอยู่น่ะ

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• My Beloved Pal !
Inspired by sneakers!!!? หรือนี่ มิน่าล่ะ มองเผินๆเหมือนรองเท้าผ้าใบอยู่ เมื่อกี้ผมเห็นโฆษณาที่ปล่อยออกมาละคับ หน้าตาดูแปลกๆแต่ก้สวยดี แต่รถที่มาจากอินโดนี่คนไทยไม่ค่อยชอบเท่าไหร่นะผมสังเกต และเป็น mpv ด้วยซึ่งเหมาะกับกลุ่มครอบครัวเปนหลัก คนทั่วไปคงไม่จำเปนต้องใช้เท่าไหร่

ออฟไลน์ yourturle

เปิดราคาอย่างนี้กะเอาให้คู่แข่งตายเลย แถมตอนนี้คู่ตรงๆ ก้อถอยไปแล้วนะซิ

โตต้า คงเข็ดกับที่เคยตั้งโด่ง แล้วไปไม่รอด ต้องกลับลำทีหลัง ทำให้ลูกค้าเห็นว่ากำไรเยอะมาก

รอดูยอดว่าจะเปรี้ยง แค่ไหน
One Day.

ออฟไลน์ SM.

จริงๆผมมองว่าตัวนี้เป็น mpv แต่ br-v ออกไปทาง cross over อยู่นะครับ ถ้าคนไหนไม่ชอบรถแนว mpv ก็คงไม่สน

แต่ถ้ามองที่ราคา กับสิ่งที่ได้มา ผมว่าน่าสนใจมากๆๆ

ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบ br-v + mobi เลย ทั้ง 2 ตัว เพราะเหมือนเอาของเก่ารุ่นเดิมๆ มายำๆๆ ใส่เข้าไป นี่ยังไม่รวมคุณภาพวัสดุนะครับ

promt

• บุคคลทั่วไป
ราคาน่าสนมาก
ความปลอดภัยจำเป็นมาครบ

ออฟไลน์ kittiphat123

แล้วข้อมูล กว้างxยาวxสูง ไม่มีเหรอครับ

ออฟไลน์ J_Serie5

ราคากับ option ok นะ แต่เสียที่เครื่องยนต์แรงม้าน้อย คงอืดพอๆกับ freed ถ้ามีคนนั่งเต็มคันขับขึ้นเขา หรือไปต่างจังหวัดเวลาเร่งแซงคงต้องลุ้นกันเยอะหน่อย

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
แล้วข้อมูล กว้างxยาวxสูง ไม่มีเหรอครับ
เข้าเว็บโตต้าโหลดโบรชัวร์มาดูเลยครับ
กว้าง*ยาว*สูง = 1695*4235*1695
ความยาวฐานล้อ 2750
ระยะตำ่สุดจากพื้น 170
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ jackamile

• Newbie
  • *
เปรียบเทียบหน้าตา Sienta กับ Freed 2017

• Newbie
  • *
Console (หรือว่า...ไม่แน่ใจครับ ขออภัย) Sienta กับ Freed 2017

• Newbie
  • *
ภายใน Sienta & Freed 2017