ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ เลี้ยงสุนัขพันธุ์อะไร แล้วเอามันขึ้นรถ ไปไหนมาไหนด้วยหรือเปล่าครับ  (อ่าน 4655 ครั้ง)

ออฟไลน์ ^Yimm@^

• Hero Member
เคยเอาดัมเมเชี่ยน ขึ้นรถแล้วเมารถอ้วกเละเทะ
รถเหม็นอ้วกเป็นอาทิตย์เลย ตัวอื่นก็ไม่อ้วกนะ

ไอ้จุดบ้านแฟนผมก็เมารถ สงสัยพันธุ์นี้เมาง่าย

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• Hero Member
  • BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
พันธ์ปั๊กครับ
แต่จะใส่กรงแล้วพับเบาะหลัง ให้อยู่ด้านหลังเอา
รถผม Ford Focus MK2.5 hatchback
มันก็นอนในกรงปกตินะ มีบ้างจะเห่าใบไม้ ท้องฟ้า แสงแดด โชคดีหน่อยไม่เคยเมารถเลย
ขนาดว่าพาขึ้นเขาทางภาคเหนือ ก็ปกติดี แต่คุณชายชอบมานอนใต้เท้าผู้โดยสารตอนหน้ามากกว่า แต่ผมไม่ไหว ขนร่วงเยอะมาก
ขึ้นที ก็ต้องเข้าคาร์แคร์ทีหละครับ

ออฟไลน์ Nor.Kitidet.K

• Newbie
  • *
3 ตัว ครับ อเมริกัน อคิตะ  บาเซนจิ แล้วก็ มินิเจอร์ ชเนาเซอร์ รถที่ใช้ไว้เดินทางกับน้องหมาคือ เปอโยต์ 408 เทอร์โบ ของผมนั่นเอง ส่วนรถอีกคันเด็กๆ ไม่ชอบนั่งแล้วเวียนหัว ตอนนี้นายแม่กำลังจะออก S80 มาให้คุณชายทั้ง 3 แล้ว  เบาะหลังสำหรับคุณชาย อคิตะ กับ บาเซนจิ เบาะหน้า นายแม่จะกอดเจ้า มินิเจอร์ ชเนาเซอร์ ไว้ตลอดเพราะซนสุดๆ

ออฟไลน์ หมูปิ้ง

• Jr. Member
  • **
  • "น้ำใจบนท้องถนน"
เห็นรูปน้องหมาน่ารัก ของพวกพี่ๆแล้ว อยากเลี้ยงบ้างจังเลยครับผม