ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า Revo ออกรุ่น E Plus มา เกาถูกที่คัน หรือเปล่าครับ  (อ่าน 5846 ครั้ง)

ออฟไลน์ sengausa

• Full Member
หลักๆ เลย เปลี่ยนเป็นไฟโปรเจคเตอร์ จอ DVD กล้องมองหลัง และอื่นๆ อีกนิดหน่อย

*** แต่ส่วนลดเงินสด น่าจะลดตามไปด้วย เห็นได้ยินข่าวว่า ส่วนลด เหมือนๆ กับรถออกใหม่ ***

ส่วนตัวผม ถ้าให้เลือก Revo อีกคัน ผมก็คงจะเลือก E ธรรมดา ที่มีส่วนลดหนักๆ เพราะผมไม่เห็นความแตกต่างกับตัว E Plus เท่าไหร่ครับ
แต่ถ้าเลือกได้ ผมอยากให้เปลี่ยนดีไซด์ ส่วนหน้ามากกว่าครับ

ออฟไลน์ yourturle

• Hero Member
ตลาด โต เค้ากว้าง สรุปสั้นๆไม่ได้หรอก
One Day.

ออฟไลน์ Cheze_Cake

• Sr. Member
ส่วนตัวคิดว่าเป็นรุ่นที่ราคาไม่เเพงมาก ของครบๆด้วย น่าสนใจมาก
Love Distance with
Chevy Colorado Highcountry

ออฟไลน์ SM.

ต่างคนต่างใจครับของแบบนี้ บางคนอยากได้ บางคนก็ว่าไม่มีก็ได้

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
พอทำแบบนี้ผมว่าคล้ายๆที่ดีแม็กซ์ทำนะ บางมุมผมก็คิดว่าถูกที่คันครับ คือผมก็ยังอยากได้เลย ถ้าตอนซื้อมีรุ่นนี้ก็คงเอา E+ อย่างเกียร์ 2.4mt แพงกว่ารุ่น E แค่ 30,000 แต่ต่างกันที่ไฟหน้า LED Projector - ระบบเปิดปิดออโต้ - DRL - follow me home - ปุ่มปรับระดับไฟหน้า - กล้องหลัง - DVD ทำเองข้างนอกผมว่าแพงกว่า 3 หมื่น
ส่วนเรื่องราคา ส่วนลด ผมว่าปลายปีมันก็คงเปให้ลูกค้าเหมือนเดิม เพราะอย่าลืมว่า Revo มันตั้งราคาเผื่อไว้เพื่อเล่นเรื่องส่วนลดอยู่แล้ว ใครซื้อ 4 ประตูแต่ได้มาร์จิ้นน้อยกว่า 7 หมื่น ถือว่าขาดดุลการค้าครับ

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
เรื่องอื่นไม่รู้ แต่รวมส่วนลดแล้ว ผมว่าน่าซื้อครับ

รีโว่รุ่นมีไฟหน้า Projector นี่สวยงามไม่น่าเกลียดเลยนะครับ

ออฟไลน์ Newhang

ไม่รู้เหมือนกัน แต่บางคนว่าขายดีขึ้น
แต่ตอนเดียว 4x4 งงเลย ตัดออกอย่างเดียวแต่ราคาเดิม

ออฟไลน์ kris-lack

ตอนแรกไม่ชอบเลยนะรุ่นนี้ ซื้อเพราะส่วนลดอย่างเดียว
แต่พอมองไปมองมาเราว่าหน้ามันสวยนะ ดูหรูๆยังไงไม่รู้
ยิ่งภายในนี่ สวยมากๆ

ออฟไลน์ mewzabahl

ไม่รู้เหมือนกัน แต่บางคนว่าขายดีขึ้น
แต่ตอนเดียว 4x4 งงเลย ตัดออกอย่างเดียวแต่ราคาเดิม
2.8j ตัวเตี้ยด้วย งงเหมือนกัน 555

ออฟไลน์ tnp_super

สำหรับผมคิดว่าคงโดนใจลูกค้ากลุ่มคนทำงานโรงงานซึ่งส่วรใหญ่เขานิยมกระบะสี่ประตูกับแค๊ปยกสูงซึ่งผมว่าน่าจะเกาถูกที่คัน ยอดขายคงเยอะขึ้นหลักพันคันแน่นอนเพราะผมเองก็ชอบ

ออฟไลน์ chanphoto

เกาถูกแน่ๆ เด็กที่ทำงานผม อย่างน้อยๆ 3 คนไปจองมาล่ะ ได้ส่วนลดหลายหมื่นเลย

ออฟไลน์ ps000000

ดีแล้ว ถ้าผมออกตอนนี้ ก็ E PLUS 4DOOR  :)

promt

• บุคคลทั่วไป
ออกมาให้มีรุ่นเยอะๆ จะได้งงๆ

ให้เลือกเกาได้

แต่จะถูกที่คันไหม ต้องถามคนซื้อส่วนใหญ่

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ผมว่าถูกที่คันอยู่นะ แต่ถ้าทายาให้หายคันคงรอ MC
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ xman2029

2.4 g+ น่าจะเอาไว้เหมือนเดิม เสียดายสุดๆ

ออฟไลน์ พ่อบ้านสายเที่ยว

• ยาเขียวชนิดเม็ดตราใบห่อ แก้ร้อนในกระหายน้ำ
ถือว่าถูกที่คันระดับนึง แต่อยากให้เพิ่มตัวท๊อป 2.4 4 ประตู ขับ 2 ยกสูง ที่มีระบบ vsc-trc เหมือนรุ่น1.9 z prestige ของพี่ Isuzu
"แตกต่าง" แต่ไม่ "แตกแยก"

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่าถูกนะ คนชอบรูปลักษณ์มากซะส่วนใหญ่
มีโปรเจคเตอร์ DRL ผมว่าช่วยได้

ออฟไลน์ O_o"

เดียวมีปรับรุ่นย่อยเพิ่มอีกครับ มาเรื่อยๆละครับ ยอดดันไม่ถึงเป้า ก็ต้องแบบนี้ละครับ