ผู้เขียน หัวข้อ: เคยขับ Test Drive ระยะทางเท่าไหร่กันครับ  (อ่าน 6422 ครั้ง)

ออฟไลน์ mothsan

• Hero Member
Re: เคยขับ Test Drive ระยะทางเท่าไหร่กันครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2016, 14:05:39 »
ใจเขาใจเรา ลองไกลๆ แล้วซื้อก็คงไม่เป็นไร แต่ลองไกล ทั้งที่ยังไงก็ไม่ซื้อก็ไม่ไหวครับ
ถ้ารถตลาด ส่วนใหญ่ก็ลองแค่ 1 ยูเทิร์น
แต่ถ้าศูนย์แถวบางนาก็ลองไกลหน่อย เพราะกลับรถไกล ไม่ก็วิ่งเข้าสุวรรณภูมิ หรือ ขนาดทางระบายน้ำ ครับ
บีเอ็ม กะ วอลโว่ ก็ให้ลองไกลครับ
แต่ไกลสุดเท่าที่ได้ลอง ก็ Golf GTI จากศูนย์แถวเพชบุรี ขับไปสุวรรณภูมิ แล้วขับกลับครับ ลองอิ่ม ทุกอารมณ์

เมื่อก่อนนี้ก็จะมี Saeb มาให้ลองที่บ้าน