ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆท่านไหนเคยตัดเสื้อเชิ้ตทำงานบ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 34364 ครั้ง)

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Hero Member
    • Wongnai : ติดตามต้อง
มีพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกท่านไหนเคยตัดเสื้อเชิ้ตทำงานมั้ยครับ ผมกำลังหาร้านอยู่ พอดีผมกำลังจะเข้าทำงานครับ แล้วหาซื้อเสื้อเชิ้ตยากมากเพราะตัวใหญ่ (สูง 175 หนัก 103) เลยอยากตัดมากกว่า ขอคำแนะนำหน่อยครับ ไม่เน้นแบรนด์ครับ
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ Weetting

• Hero Member
  • ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
พวกร้านที่ตัสูทอะครับ ส่วนใหญ่ก็รับตัดเชิ้ตเหมือนกัน

ผมเองต้องตัดบ้างเป็นบางตัวเวลาออกงาน     ไม่อยากแนะนำ   ลองเข้าเว็บเสิร์จเอนจิ้นแล้ว พิมพ์ว่าตัดสูท  รับรองขึ้นมาเพียบ
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day