ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเลือกทีครับรถสำหรับผู้หญิง นั่งสูงสุด 5 คน อาจต้องลุยน้ำรอระบายบ้าง  (อ่าน 6027 ครั้ง)

ออฟไลน์ blitzpao

• Sr. Member
มาอัปเดทให้ทุกท่านทราบว่าเลือก Nissan Sylphy 1.6 V ครับฮ่าๆ เธอเลือกความนุ่มและกว้างของ Sylphy ลุยน้ำรอระบายเอาไว้ลุ้นเอา ตอนนี้กำลังตามหาฟิล์มกันร้อนดีๆ อยู่น่าจะติด Crytalline 40 และรอบๆ Cardinal Tux  60 คิดว่ายังไงบ้างครับ มองกระจกข้างกลางคืนจะเห็นมั้ยก็ไม่รู้ ค่อนข้างเป็นคนอ่อนไหวกับแสงไฟรูม่านตาขยายได้น้อย

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!