ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นป้ายโฆษณา เดี๋ยวนี้มีเงินดาวน์หลักพัน ก็สามารถออกรถป้ายแดง ได้แล้วเหรอครับ  (อ่าน 3726 ครั้ง)

ออฟไลน์ sengausa

• Full Member
1. VIOS 1.5J CVT A/T ดาวน์10% + ผู้ค้ำประกัน เงินดาว์น 2,900
2. YARIS 1.2 J ECO    ดาวน์10% + ผู้ค้ำประกัน เงินดาวน์ 4,900

เอาโปรของตัวต่ำสุดนะครับ ผ่อน 60 เดือน เดือนละประมาณ 1 หมื่นบาท

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
0 บาทยังมีเลยครับ คือ ฟรีดาวน์นั่นแหละครับ แต่ดอกเบี้ยก็จะแพงหน่อย

0 บาทยังมีเลยครับ คือ ฟรีดาวน์นั่นแหละครับ แต่ดอกเบี้ยก็จะแพงหน่อย

อ๋อครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

เห็นดอกเบี้ยแล้ว แม้เจ้าโว้ย เลยและครับ 4.79% (เคยเห็นของเจ้าหนึงจำไม่ได้แล้ว)

ออฟไลน์ InBkk

ฝ่ายการตลาดของค่ายรถ มีหน้าที่ทำยังไงก็ได้ให้ขายรถได้มากที่สุด ภาระที่เหลือ ก็ผลักให้สถาบันการเงินไปครับ

ออฟไลน์ Pegasus7700

ผมเป็นแฟนคลับคุณนะ แต่เรื่องนี้รอข้อมูลจากท่านอื่นๆด้วยคน
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

promt

• บุคคลทั่วไป
หลอก พูดไม่หมด คสช. น่าจับเข้า ม.44 ให้หมด

1. ฟรีดาวน์ ไม่ดาวน์ ดอกเบี้ย มหาโหด คือปล่อยกู้ได้เต็มๆ ดอกคูณปีที่ผ่อน
2. ผ่อนน้อย โตต้าชอบโฆษณา แต่ไปปูดบอลลูนกลาง และท้าย ดอกมหาโหดเหมือนกัน

ถ้ามีทางเลือก อย่ายุ่งดีกว่า

ผมเป็นแฟนคลับคุณนะ แต่เรื่องนี้รอข้อมูลจากท่านอื่นๆด้วยคน

ขอบคุณมากครับ ผมก็เป็นแฟนคลับของพี่เช่นกันครับ ....

ออฟไลน์ whoami

ตอนโครงการรถคันแรก เห็นมีแต่คนเป็นห่วง บอกว่าทำให้คนไม่รู้จักประมาณตนซื้อมาก็ผ่อนไม่ไหว

กลัวไฟแนนซ์จะเจ๊ง กลัวรถยึดต้องเยอะมากแน่ๆ

แล้วทำไมโปรดาวน์ต่ำๆถูกๆแบบนี้ไม่เห็นมีใครด่าไฟแนนซ์เลย

ออฟไลน์ johnlee

เห็นดอกเบี้ยแล้ว แม้เจ้าโว้ย เลยและครับ 4.79% (เคยเห็นของเจ้าหนึงจำไม่ได้แล้ว)

ป๋าผมออกดีแม๊ก ปี 2008  ดาว 1 แสน ผ่อน 84 งวด ดอก 5.34 ครับ

4 กว่านั่น สิวๆ
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ mayjazza

• Sr. Member
  • .......
อันนี้ ยังใช้เงินมากว่า ตอนที่ผมทำไฟแนนท์
ประมาณเกือบ10ปี ที่แล้วนะครับ อันนี้รวมเบ็ดเสร็จ ค่าจดทะเบียน ค่าพรบ.ประกัน รวมๆแล้วจ่ายยังเป็น หลักหลายพัน หรือหมื่นนะครับ..
..แต่ช่วงนั้นที่ผมทำ วีโก้ ก่อนได้แชมป์ ดาวน์0%
รวมค่าใช้จ่ายต่างๆแล้ว ใช้เงินไม่ถึง 6000 เลยครับ สมัยนั้น เท่าๆกับซื้อมอไซด์เลยครับ แถมได้ของแถมเพียบ แต่ดอกเบี้ย เกือบ 6 บาท

ออฟไลน์ Gopz

• Sr. Member
ส่วนลดเยอะครับ เลยดาวน์น้อยๆก็ได้เพราะมีส่วนลดเงินช่วยดาวน์  :D
Toyota Yaris 1.5 E Limited / Toyota Altis 1.8 G
Toyota Camry 2.4 Hybrid CD / Ford Fiesta 1.6S
Toyota Prius TRD / Toyota Prius Top Option
Isuzu MU-X 3.0 4x4

ปัจจุบัน
Toyota Yaris 1.2 G/ Mazda 2 Diesel 1.5 XDL HB

ออฟไลน์ Ruksadindan

ดูเงื่อนไขให้ดีๆครับ แต่ถ้าถามได้ไหม ก็ได้แหละ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เดี๋ยวนี้อยากปล่อยรถกันจะตายครับ