ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้ว BMW 5-Series 2017  (อ่าน 8959 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperY

• Full Member
Re: มาแล้ว BMW 5-Series 2017
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2016, 13:31:00 »
สวยแต่น่าเบื่อกว่า Benz อีก ทั้งนอกทั้งในคล้ายๆเดิม
ยิ่งจอ Tablet ถึงใน 7 ก็ใส่แบบนี้แต่ผมนึกถึงรุ่นถูกกว่าแบบ 3
Benz มีดีไซน์ภายนอกที่จำเจเหมือนกันแต่ยังมีภายในที่อลังกว่านี้มาก

ผมขอคิดต่างครับ  ผมว่า Merc. Benz นี่หลังๆ ขาดความคลาสสิค  ดีไซด์มักง่าย ภายในโครตลิเกเลย ไม่เหมือน
สมัยยุคก่อนๆ ดูไงก็ดูดี ดูได้นานด้วย เดี๋ยวนี้ดูไม่เกินสามครั้งเบื่อเลย ดีไซด์ห่วยมาก

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2016, 00:49:37 »
สวยแต่น่าเบื่อกว่า Benz อีก ทั้งนอกทั้งในคล้ายๆเดิม
ยิ่งจอ Tablet ถึงใน 7 ก็ใส่แบบนี้แต่ผมนึกถึงรุ่นถูกกว่าแบบ 3
Benz มีดีไซน์ภายนอกที่จำเจเหมือนกันแต่ยังมีภายในที่อลังกว่านี้มาก

ผมขอคิดต่างครับ  ผมว่า Merc. Benz นี่หลังๆ ขาดความคลาสสิค  ดีไซด์มักง่าย ภายในโครตลิเกเลย ไม่เหมือน
สมัยยุคก่อนๆ ดูไงก็ดูดี ดูได้นานด้วย เดี๋ยวนี้ดูไม่เกินสามครั้งเบื่อเลย ดีไซด์ห่วยมาก
เรื่องรสนิยมไม่ว่ากันครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ bingoman

• Hero Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2016, 12:29:32 »

อย่างงั้น ท่านคงต้องมอง Bentley Continental, Rolls Royce Phantom, Aston Martin Rapide แล้วกระมัง
เพราะขนาด Porsche Panamera, 911 พวกนั้น ภายในผมยังว่าเหนือกว่า Benz, BMW ไม่เยอะเลย

ออฟไลน์ Slow But Sure

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 10:18:19 »
รู้สึกเหมือนตอน gallardo เปลี่ยนเป็น huracan
มันดูเหมือนกันแต่ถูกเหลาให้ทันสมัยและ refine มากขึ้น