ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานรับรถ CIVIC RS เจอแบบสอบถามของ Honda แอบปลื้มเล็กๆ  (อ่าน 8314 ครั้ง)

ออฟไลน์ FyGI

• Hero Member
ตอนผมออก HR-V ก็มีให้เขียนผมก็วงไปตามนั้น

หลังจากนั้นประมาณครึ่งปี มี จม. สอบถามความพึงพอใจในตัวสินค้า

ผมจัดหนักไป หน้า A4 เต็มๆ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^

ออฟไลน์ Yamaha

• Full Member
ยอมรับความจริงกันหน่อย

อวยทุกรายการเเหละ. หากใจเป็นกลางกันนะ

อวยรุ่นนั้นๆโดยถอดคาแรคเตอร์รุ่นนั้นๆมาเป็นภาษาสไตhlm
และหลายครั้งก็โจมตีคุ่แข่ง. บนพื้นฐานของกระแสมากกว่าข้อมุลจริง

การเป็บเวบไชตที่ได้รับการยอมรับ แน่นอนไม่ได้มาเพราะการได้สปอนเชอรเยอะ
แต่เกิดจากความเชื่อมั่นในความซื่อสัตยต่อการนำเสนอไม่แอบแฝง

ณ วันนี้ยังอยุ่ในความสมดุลย.ผมชื่อชม แต่แนวโน้ม2ปีหลัง ผมเชื่อว่าทีมงานต้องมีการบ้าน
ในการเข้มงวดของqualityในการให้ทัศนะแบบที่อวยแบบที่รักษาโมเมนตั้มเพือโพรลองความศรัทธานี้อย่างหนัก

ออฟไลน์ amnatnun

• Newbie
  • *
เห็นด้วยครับว่าเป็นเวบรถยนต์ที่ดี ตอนผมจะซื้อรถ เข้ามาหาข้อมูลในเวบนี้ทุกวันเลยครับ