ผู้เขียน หัวข้อ: altis mc ถุงลม7ใบ จะกู้สถานการณ์พลิกกลับมาเป็นอันดับ1หรือไม่!!!  (อ่าน 8007 ครั้ง)

ออฟไลน์ cadherin

• Sr. Member
ถ้า altis ดึงยอดคืน หรือ โค่น civic ลงได้

Honda คงมีส่วนลด + โปร แรงขึ้น

คนซื้อได้กำไร *.*

ออฟไลน์ Activehybrid

• Hero Member
ไม่น่าจะได้ครับ CivicXเป็นCivicที่ดีแบบเหลือๆกว่าทุกครั้งที่ผ่านมา

แต่ผมมองว่าToyota ยังไม่ได้ทุ่มเทอะไรกับAltisจริงๆจังๆเพื่อเอาชนะเลย  Altisรุ่นนี้ดีขึ้นก็จริง แรง และสวยขึ้นเยอะ แต่เทียบกับHondaแล้ว ยังครับ

ออฟไลน์ rtong

บางคนมองว่าเหมือนขับ taxi
แต่จริงๆแล้วคือข้อดีของมันเลยล่ะ
ยอดขายคงสลับกับ civic เป็นบางเดือน
ส่วน 3 ก็คงกลับไปอยู่ที่จุดเดิม(รอดูเปิดตัวอีกที)
ค่ายอื่นๆคราวนี้  คงได้ตายสมใจ

ออฟไลน์ Pegasus7700

ผมว่าcivic ยาวๆเลยครับ

Altis ตามไม่ทัน ได้portion taxiไป
Mazda ก้อยิ่งห่าง
Focus ก้อพวกขาซิ่ง

C seg civic ตัวนี้จะอีกนานนนน
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ Fly to dream

ยอดมาแน่ๆ เพราะไม่ใช่แค่ถุงลม 7 ใบ แต่หน้าตามันดูดีขึ้นมาอีก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
บางคนมองว่าเหมือนขับ taxi
แต่จริงๆแล้วคือข้อดีของมันเลยล่ะ
ยอดขายคงสลับกับ civic เป็นบางเดือน
ส่วน 3 ก็คงกลับไปอยู่ที่จุดเดิม(รอดูเปิดตัวอีกที)
ค่ายอื่นๆคราวนี้  คงได้ตายสมใจ

แย่เรื่องภาพลักษณ์แต่เข้าอู่นอกบำรุงรักษาเบาสบายสุดๆ ใช่รึเปล่าครับ

ออฟไลน์ SM.

กู้ได้แน่นอน

รวมยอดส่งมอบไว้เดือนเดียวกันเยอะๆก่อนนะครับ แล้วปล่อยทีเดียว  ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
กลับมายึดบัลลังได้แน่นอน ที่โดนสวนไปเพราะตัวเองออกมาพักนึงแล้วประกอบกับซีวิคมาสดใหม่ได้ใจกันไป

ออฟไลน์ jukkrapong.p

• Newbie
  • *
เอาเป็นว่าตอนแรกมีตัวเลือกคือ focus 1.5 กับ civic rs

พอaltis minor change ออกมา ไปๆมาๆaltis esport optionมาเป็นตัวเลือกอันดับแรกเลยซะงั้น

เคยเข้าศูนย์มาหลายเจ้า ยังไงผมก็ยังยืนยันว่าพี่โตยังดีที่สุดครับ

ตอนนี้เหลือแค่ รอดูรถตัวจริงอย่างเดียว

เพราะเคยมีคนรู้จักเจ็บหนักเพราะรถแหกโค้งแล้วศรีษะฟาดกับเสาB ยังไงรถคันต่อไปก็ขอมีม่านถุงลมนริภัยไว้ก่อน มันอุ่นใจ

สำหรับผมออฟชั่นถุงลมเจ็ดใบนี้มันได้ใจจิงๆครับ  8)

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
เห็นด้วยกับหลายท่านว่า เป็นโชคดีที๋โตโยต้ายอมขยับในหลายๆ รุ่น

ถึงอาจจะไม่ได้ทำให้ยอดขายเปลี่ยนแปลง แต่ทำให้รายอื่นต้องขยับตามแน่นอนครับ
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/

ออฟไลน์ nuoOF

• Jr. Member
  • **
 ผมว่าไม่น่าจะพลิกสถานการณ์ได้นะ   ยอมรับว่าซีวิคตัวนี้มันดูสวยมาก  แต่ถ้าซื้อเองคงเลือกaltis ตัว1.6G นี่รู้สึกว่าคุ้มมาก (แต่ก็ขึ้นกับโปรโมชั่นส่วนลดตอนนั้นด้วยนะครับ)