ผู้เขียน หัวข้อ: BMW ศุนย์ไหนดีครับ ขยาดมากๆ ตอนนี้  (อ่าน 10623 ครั้ง)

ออฟไลน์ DriveOnly

• Hero Member
Re: BMW ศุนย์ไหนดีครับ ขยาดมากๆ ตอนนี้
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 10:46:39 »
คือถ้ามั่นใจว่าตัวเองถูกจริง การเปิดเผยชื่อศูนย์ฯก็ไม่เห็นเป็นอะไรเลยครับ เพราะเคสก่อน ๆ ที่เคยอ่านในกรณีที่ศูนย์ผิดจริง เจ้าทุกข์ก็เปิดเผยชื่อศูนย์   นอกจากตัวคุณเองยังไม่แน่ใจเลยว่าที่ฟ้องร้องไป ทางศูนย์ผิดจริงหรือเปล่า 

และคุณหา 320i  lot  ที่ผลิต 2016 ได้หรือยังครับ

อยากทราบด้วยคนครับ ว่าตกลง 320i มีผลิตปี 2016 ไหม

ออฟไลน์ arte

• Sr. Member
Re: BMW ศุนย์ไหนดีครับ ขยาดมากๆ ตอนนี้
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 13:19:44 »
ถ้า ศูนย์หารถใหมให้ได้ก็โอเคแล้วนี่ครับ แต่ก็เข้าใจว่า เจ้าของกระทู้คงไม่สบายใจที่จะรับรถกับศูนย์นี้แล้ว เพราะเสียความรู้สึกไปแล้ว แต่จะใช้เหตุผลนี้เพื่อขอเงินคืนลำบากหน่อยเพราะศูนย์ ก็ทำตามเงื่อนไขแล้ว แต่ถ้าต่างฝ่ายต่างไม่ยอมก็คงต้องไปฟ้องร้องกันตามขั้นตอนไป ส่วนศูนย์อื่นบริการเป็นงัยไม่รู้ แต่ถ้าเรื่องราคาที่ได้สัมผ้สมาน่าจะทุกบริษัท บาเซ กับ PM ข้อเสนอดีครับ เจ้าอื่นจะกั๊กๆไว้หน่อย  อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับเซลล์ด้วยนะครับ สุดท้ายผมเลือกบาเซ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2016, 13:23:01 โดย arte »

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 18:57:42 »
เริ่มสงสัยว่าตกลงนี่เรื่องจริงหรือเปล่า

อยากให้คนอื่นแชร แต่ไม่แชรคนอื่นกลับ คนอื่นอาจจะแนะนำศูนย์ที่มีปัญหาซ้ำอีกก็ได้เพราะไม่รู้ว่าที่ไหน

ผมก็สงสัยเหมือนกันครับ   แต่ผมคืดว่า หากจริง เซลคงดู ลูกค้าคนนี้แล้วว่า  น่าจะ ยื้อ ได้  ยังไงก็อยู่ในกำมือ  ทำขนาดนี้ยังซื้อที่เดิม

ออฟไลน์ Stp

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 20:35:24 »
จากไม่คิดก็เริ่มตะหงิดๆ เหมือนกัน เพราะตั้งกระทู้ใหม่ต่อเนื่องจัง แถมใช้ร้านเป็นการโฆษณาแฝงอีก

เริ่มสงสัยว่าตกลงนี่เรื่องจริงหรือเปล่า

อยากให้คนอื่นแชร แต่ไม่แชรคนอื่นกลับ คนอื่นอาจจะแนะนำศูนย์ที่มีปัญหาซ้ำอีกก็ได้เพราะไม่รู้ว่าที่ไหน

ผมก็สงสัยเหมือนกันครับ   แต่ผมคืดว่า หากจริง เซลคงดู ลูกค้าคนนี้แล้วว่า  น่าจะ ยื้อ ได้  ยังไงก็อยู่ในกำมือ  ทำขนาดนี้ยังซื้อที่เดิม
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 23:03:53 »
ต้องทันเล่ห์เหลี่ยมกันจริงๆเลย สมัยนี้