ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลองขับ March ครับ บ้านอยู่แถววงเวียนใหญ่..  (อ่าน 3118 ครั้ง)

ออฟไลน์ guange

• Newbie
  • *
มีโชวรูมไหนแนะนำไหมครับ ตรงวงเวียนใหญ่มีเจ้านึง ดูเล็กๆ ไม่รู้ว่าจะมีเกียร์ทั้งสองแบบให้ลองไหมครับ

อยากลองทั้ง ธรรมดา และ cvt ครับ...

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
Re: อยากลองขับ March ครับ บ้านอยู่แถววงเวียนใหญ่..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 10:05:00 »
มีโชวรูมไหนแนะนำไหมครับ ตรงวงเวียนใหญ่มีเจ้านึง ดูเล็กๆ ไม่รู้ว่าจะมีเกียร์ทั้งสองแบบให้ลองไหมครับ

อยากลองทั้ง ธรรมดา และ cvt ครับ...

ตอนนี้มีแต่ตัวเกียร์ธรรมดาไม่ใช่หรอครับ

ตรงพระราม 2 เขาบอกว่าเกียร์ CVT ยังไม่มาอะ

ปล. 0 ที่พี่บอกอยู่ตรงปากซอยวัดหิรัญรูจีใช่เปล่าครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากลองขับ March ครับ บ้านอยู่แถววงเวียนใหญ่..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 11:21:47 »
ที่รู้แน่ๆคือ Nissan กรุงไทย พระราม 3 มีรถ Demo แน่ๆ แต่เป็นเกียร์ธรรมดาครับ ตอนนี้ยังไม่น่าจะมี CVT

ออฟไลน์ guange

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 11:29:49 »
ใช่แล้วครับ ตรงปากซอยนั้นแล

งั้นคงรอให้ออกมาแล้วลองทีเดียวเลย คนออกเงินอยากได้ cvt แต่ผมอยากลองธรรมดาด้วย  :o

ออฟไลน์ GuPongMS

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 14:35:53 »
ตอนนี้ ตัว P/T ของ March CVT มีเวียนให้ลองที่โชว์รูมแล้วครับ..

ลองสอบถามโชว์รูมใกล้บ้านท่านดูนะครับ..