ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ ใครใช้ Honda รุ่นที่มีจอตัวเดียวกับ BR-V บ้าง...  (อ่าน 1908 ครั้ง)

ออฟไลน์ chanphoto

• Sr. Member
พอดีเห็นว่าจอมีอาการขอบจอด้านขวามีสีเหลืองเมื่อเราถอยหลัง ไม่ทราบว่ารุ่นอื่นที่ใช้จอเดียวกันเป็นหรือเปล่า
ขับรถไปศูนย์ ทางศูนย์ว่าเป็นเรื่องปกติเป็นทุกคัน ให้ลองไปดูรถทดลองขับก็เป็นจริงๆ ลองไปดูรถรอส่งมอบก็เป็น
เหมือนกัน...

ปัญหาคือของผมมันเพิ่งมาเป็นนี่แหล่ะ จะทำเรื่องเคลม ศูนย์ดันบอกว่าปกติ...

ออฟไลน์ IVORY

• Jr. Member
  • **
มีฝุ่นหรืืออะไรมาเกาะกล้อง หรือป่าวครับ แต่จอไม่น่าจะลาโลกไวขนาดนั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2016, 17:01:41 โดย mik^ »

ออฟไลน์ WRD79

• Full Member
เหลืองเป็นปกติครับ มาจากกล้อง เคยเทียบกับวิทยุตัวอื่นก็เหลืองครับ
เพียงแต่รุ่นของ BRV เห็นเหลืองชัดกว่า
Mercedes Benz E220 W124
BMW X1 E84
HONDA HRV
HONDA Civic FK

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
เป็นปกติทุกคัน  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

คนที่ศูนย์ ชอบพูดคำนี้กันนะครับ