ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเช้าจอด Camry ACV40 ข้างๆ Civic โอ้โหใหญ่เหมือนกันนะ ซื้อไปเถอะครับ  (อ่าน 8431 ครั้ง)

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
ผมเคยเอา City ของแฟนไปจอดเทียบข้าง กลายเป็นรถจิ๋วไปเลย
ตูดมันใหญ่ได้ใจจริงๆ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ใหญ่กว่านี้ผมยิ่งชอบ แบนๆมาเลยยิ่งดี

มองจากด้านท้ายยังกว้างๆแบนไม่พอครับ ล้อเล่นนะครับ ถ้าจะซื้อราคาไม่เกิน900,000สักคัน คงดีสุดในตอนนี้ละ

อย่างท่านบนว่า ขอเก็บเสียงดีอีกหน่อยจะเยี่ยมที่สุด ราคาด้วยลดมาเยอะๆเลย ไม่ต้องให้ค่ายอื่นแซงได้

มองหน้ามันก็ดูแบนอยู่นะครับ

ออฟไลน์ delete

ราคาก็ตามไปติดๆด้วยแล้วนะครับ 555

ออฟไลน์ Auto

ผมว่าซิวิคทำแล้วตอบโจทย์คนส่วนใหญ่นะ   คือเข้าไปข้างในแล้วดูกว้าง  คนส่วนใหญ่ชอบแบบนั้นละ ผมก็ชอบ   ไม่ชอบรถเล็กดูอึดอัดขอใหญ่ไว้ก่อน      ผมว่า Honda  ทำได้ดี หลายคนซื้อแจ๊สความรู้สึกข้างในกว้างมีพื้นที่เยอะชอบมากกว่าอิโคคาร์   
ผมว่านี่แหละโจทย์ที่ทำมาให้คำตอบตรงๆ  เหมาะกับผู้บริโภค      ถ้าอยากได้แรงขึ้นก็ไปซีวิคเทอร์โบ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ราคาก็ตามไปติดๆด้วยแล้วนะครับ 555

ใช่ครับ

ผมว่าซิวิคทำแล้วตอบโจทย์คนส่วนใหญ่นะ   คือเข้าไปข้างในแล้วดูกว้าง  คนส่วนใหญ่ชอบแบบนั้นละ ผมก็ชอบ   ไม่ชอบรถเล็กดูอึดอัดขอใหญ่ไว้ก่อน      ผมว่า Honda  ทำได้ดี หลายคนซื้อแจ๊สความรู้สึกข้างในกว้างมีพื้นที่เยอะชอบมากกว่าอิโคคาร์   
ผมว่านี่แหละโจทย์ที่ทำมาให้คำตอบตรงๆ  เหมาะกับผู้บริโภค      ถ้าอยากได้แรงขึ้นก็ไปซีวิคเทอร์โบ

ถูกครับ