ผู้เขียน หัวข้อ: ฟิล์ม 3m crystalline เทียบความเข้มเป็น % อย่างไรครับ  (อ่าน 15996 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nott1959

• Sr. Member
Re: ฟิล์ม 3m crystalline เทียบความเข้มเป็น % อย่างไรครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2016, 00:00:22 »
ใครมีรูป ขอรูปปลากรอบหน่อยครับ ใครติด C40 มาบ้าง

จัดให้ครับ
มี 2 รูปนะครับ พอดีไม่ได้อยู่ที่บ้าน ถ้าได้กลับบ้านจะหามาให้ดูเพิ่มเติมนะครับ
โดยรวมพอใจกับฟิมส์ตัวนี้ครับ C40 รอบคัน มองจากภายนอกมาดูมืด แต่ถ้าเจอแแดดส่องก็มองเห็นภายในนะครับถือว่าไม่มืดมาก
มองจากภายในออกไปด้านนอกถือว่าดีเลยครับ ตอนกลางคืนก็ขับได้ไม่มีปัญหาใดๆครับ ถอยรถตอนกลางคืนไม่จำเป็นต้องเปิดกระจกครับ อีกคันของผมติดรุ่นอื่นเบอร์ 80 ถอยรถไม่ได้เลยครับต้องเปิดกระจก5555
ถ้ามองไกลๆจากภายนอกตัวฟิมส์จะออกสี ม่วงๆ น้ำเงินๆ ครับผม
โดยส่วนตัวคิดว่าตะกูล crystalline ก็คือฟิมส์ใสที่ยังกันร้อนได้ดีครับ ถ้าชอบมืดๆควรจะเป็นรุ่นอื่นๆนะครับ
รอชมภาพต่อนะครับ อยากเห็นถ่ายกลางแดด และ ในร่ม ขอบคุณครับ

ได้รถหรือยังครับพอดีพึ่งกลับมาบ้านครับ 555 จัดให้ครับ
ถ่ายรูปกับกล้องมือถือเก่าๆนะครับ

V8 V10 V12 ONLY!!!!