ผู้เขียน หัวข้อ: // Mazda 3 Minorchange เตรียมเปิดตัวอย่างเป็นทางการในไทย 24 มกราคม 2017 //  (อ่าน 52686 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
น่าจะถุงลม6ทุกรุ่นย่อยแน่ๆ ซีวิคคงยังไม่ต้องรีบขยับเพราะยังสดใหม่

ไม่น่าได้หรอกครับ

ผมว่าน่าจะมี...
เพราะตอนเปิดตัวใหม่ คู่แข่งยังไม่มีแทรคชั่นคอลโทลกันเลยยกเว้นรุ่นบนๆ แต่มาสด้าใส่มาให้มาทุกรุ่นย่อย
ตอนนี้อัลติสก็ใส่มาแล้ว ซีวิคก็สดใหม่ ผมว่ามาสด้าคงจัดมาให้

ออฟไลน์ SLuang

ติดอยู่อย่างเดียว
เงินครับ

ออฟไลน์ Newhang

อยากให้มีเครื่องเสียงBoss และซันรูฟจัง
+1 มันจะเกินหน้าเกินตารถ พรีเมียมไปเลยนะคับ 5555

เป็น option ให้จ่ายเพิ่ม ถ้าต้องการก็ยังดี

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
พยายามหารูปสีขาวนานมากครับ
พอเจอแล้วตกใจเลย นี่มัน Mazda 2 รึเปล่า!?  ;D
ตอนนี้เห็นหน้าตัวปัจจุบันบนถนนแล้วรู้สึกสวยจนมองตาม คิดว่าหน้า original สวยกว่าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2016, 07:51:03 โดย Dark Overlord »