ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเชื่อแล้วว่าToyota Vigo มันไม่เกาะถนนจริงๆ  (อ่าน 6438 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aphutylfc

• Full Member
จากที่ผมฟังเค้าบอกต่อๆกันมาหลายปีว่ารถปิ๊กอั๊บของทางtoyotaนั้นมันไม่เกาะถนนเอาซ่ะเลย
แต่ผมก็ไม่ค่อยเชื่อเท่าไรนั้กเพราะถ้ามั้นไม่เกาะถนนจริงเราจะเห็นรถของtoyotaมาวิ่งเกลื่อนถนนหรอ
แต่ผมได้ดูคลิปนี้แล้วผมก็ได้รู้ว่ามันจริงดั้งที่เค้าพูดหันจริงๆ ดูได้ตามลิ้งด้านล้างเลยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ผมเชื่อแล้วว่าToyota Vigo มันไม่เกาะถนนจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 01:16:50 »
คลิปนี้นานมากหลายปีแล้วละครับ

เป็นการทดสอบของฝรั่งเขา ซึ่งก็เป็นจริงตามนั้น

คุณอาจจะเพิ่งเห็น แต่ คลิปนี้ โพสต์ที่ไหน มันก็มักจะเป็นชนวนก่อการทะเลาะวิวาท ในบอร์ดนั้่นๆได้เสมอ
จากพวกที่ เชียร์ โตโยต้า และพวกที่เอาแต่ด่าโตโยต้า

ดังนั้น เพื่อตัดไฟแต่ต้นลม ล็อกเอาไว้เลยแล้วกันครับ จะได้ไม่ต้องมามีปัญหาปวกดกบาลในภายหลังกันอีก