ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะอะไรถึงเลือกกระบะ all new dmax ครับ  (อ่าน 6314 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnjune

• Newbie
  • *
Re: เพราะอะไรถึงเลือกกระบะ all new dmax ครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 11:51:21 »
อาจจะไม่เสมอไปครับ ผมเคยใช้  dmax แต่ล่าสุดก็เปลี่ยนมาขับรีโว่เหมือนกัน เอาจริงๆ คือรู้สึกว่าใช้งานได้จริงมากกว่า ทั้งลุยทั้งขนของ คือรอบด้านครับ อย่างรีโว่ตัวปัจจุบัน เค้าพัฒนาออกมาได้ดีครับ ตอบโจทย์
ที่สำคัญยอดลดแลกแจกแถมเยอะครับ เซลล์ไม่ค่อยงอแง แฮปปี้ครับ 

ออฟไลน์ justinbieber

• Newbie
  • *
Re: เพราะอะไรถึงเลือกกระบะ all new dmax ครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 10:38:30 »
ที่บ้านขับดีแม็กนะครับ แต่ส่วนตัวผมถอยรีโว่ ไม่ได้ถอยตอนมอเตอร์โชว์นะ ถอยมาสักพักก่อนหน้านี้แล้ว
ในความรู้สึกผมว่าคนขับดีแม็กกับโตโยต้านี่คนละแบบ แต่ถ้าเอาส่วนตัว ผมว่ารีโว่ใช้งานได้หลากหลายกว่าครับ และแน่นอนก็เรื่องศูนย์บริการ ส่วนพวกของแถมผมว่ามันเป็นผลพลอยได้นะครับ บางอย่างถ้าไม่มีผมก็ไม่ได้ซีเรียส คือถึงไม่แถมก็ไม่รู้จะซื้อเองรึเปล่าด้วย แต่รีโว่นี่คือทั้งลุย ทั้งขนของ ขนาดขนหนักๆ เครื่องยังแรง ไม่มีตก ขับไม่เหวี่ยง ผมชอบช่วงล่าง พัฒนามาได้ดีจริงๆ ครับ