ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะออกc coupeตอนนี้ ควรได้ส่วนลดเป็นเงินสดสักเท่าไรดีครับ c250coupe CKD  (อ่าน 2543 ครั้ง)

ออฟไลน์ misterandmissisbrown

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ
1)เคยถามบางศูนย์ให้70000 บางที่90000 หรือควรมากกว่านี้
2)ถ้าผมไม่เอาฟิล์มที่แถมมา แต่ไปติดของcardinal เอง ควรได้ลดเพิ่มอีกมั้ยครับ
ตอนนี้ใช้cardinal filmแล้วชอบมาก เพราะไม่ร้อนเวลาสัมผัสแดดในรถครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Lovecar

• Jr. Member
  • **
ได้ประมาณนั้นเลยครับ สำหรับซื้อเงินสด เพราะรถขายดีมาก แล้วเป็นตัวต้นMODELด้วยครับ

จะขอประกันชั้น1 เพิ่มได้แต่ต้องเป็นเงื่อนไขกู้ไฟแนนซ์ กับ บอลลูนครับ

ออฟไลน์ misterandmissisbrown

• Newbie
  • *
แอบอยากได้ส่วนลดเพิ่มครับ อิอิ

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
เท่านั้นแหละครับ ไม่งั้นโดนดอง อยากได้เยอะทุกคนแหละคับ แต่งานนี้คุณต้องไปแข่งกับลูกค้าคนอื่น ทีขอส่วนลดน้อยกว่าครับ เพราะรถมันมาน้อย ผมถอนจองไปรอบนึงนะ 😭