ผู้เขียน หัวข้อ: // Toyota ปล่อย Teaser VIOS Minorchange ได้หน้าเวอร์ชั่นจีน เจอกัน 23 มกราคม //  (อ่าน 36472 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
อัลติสก็ปรับละเอียดนะครับ ที่ละ .5 องศา เช่น 26.5 // 27.0 // 27.5 องศา เป็นต้น

แต่สำหรับผม ยังยืนยันครับ ขอให้โตโยต้าแอร์หนาวต่อไป อย่าเหมือนฮอนด้าเลย รายนั้นแอร์มีก็เหมือนไม่มี สู้แดดไม่ได้

ขับรถกลางแดดจัดๆ + รถติดนรก แต่มีแอร์เย็นๆลมแรงๆ มันสบายตัวนะครับ

Altis ปรับตัวเลขได้ แต่อุณภูมิไม่ลงตามครับ
แต่แอร์ Toyota ที่ปรับอุณหภูมิได้ก็หนาวครับ หนาวหมดทั้งค่าย----จึงอยากให้ปรับอุณหภูมิได้ทุกรุ่น
ส่วน Honda นี่ปรับได้หรือไม่ได้แอร์ก็ยังอ่อนกว่าครับ----อันนี้ต้องไปแก้ที่ supplier

ออฟไลน์ SLuang

ภายในมีการเปลี่ยนแปลงไหมครับ?
เป็นต้นว่า
พื้นหลังชุดมาตรวัด
พวงมาลัยที่เน้นพลาสติกจ๋า
อยากให้เปลี่ยนจากรุ่นปัจจุบันมากๆ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ผมจะคอยดูว่า พอ Camry 2018 ออกมาจะมีคนบอกว่า Camry 2018 เหมือน Vios 2017  ;D ;D ;D
สมัย Sylphy เปิดตัวก่อน Teana L33 หลายคนบอกว่า Teana L33 เลียนแบบ Sylphy ทั้งๆที่ Mazda งานออกแบบรถเหมือนกันหมดแต่คนไม่บ่นอะไร 555

มีแน่นอนครับ ขนาดเปิดตัว Camry 2015 Big MC ยังมีบอกว่าเป็น Vios สูบลมใน FB กันให้พรึ่บ

แต่ยอดขายก็อีกเรื่องครับ  :P

ออฟไลน์ VenusF

• Full Member
ภาพMG นี้ลอยขึ้นมาเลย

ออฟไลน์ mothsan

วิทยุยัง เชย เห๋ยๆ เหมือนเดิมแน่ๆ

ออฟไลน์ O_o"

ตัวรองท็อปถึงตัวล่างๆคงได้หน้าตาแบบนี้ละครับ

ออฟไลน์ Jaker

• Newbie
  • *
เห็นมีราคาออกกมาแล้วนี้ครับ ตัวเริ่มต้น 6แสน

ออฟไลน์ SM.

สีแดงนี้สวยดีนะครับ รอดูคันจริง จะสวยมั๊ย

แต่เหลือง yaris นี่ ไม่ค่อยชอบเลย