ผู้เขียน หัวข้อ: ปุ่มคุมเครื่องเสียงแบบครอบจักรวาล มีใครเคยใช้ไหมครับ?  (อ่าน 3039 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
ผมไม่อยากเปลี่ยนพวงมาลัยครับ

ใครใช้ของแบบนี้อยู่ มันใช้ได้จริงไหมครับ?

ออฟไลน์ ps000000

เคยอ่านเจอในบางเว็บบอร์ด เค้าก็ใช้กันได้นะ

แต่เป็นผมไม่แน่ใจ เหมือนไม่ถนัดมือ

ออฟไลน์ Staples

ต้องเปลี่ยนถ่านหนะสิ sync ผ่าน bluetooth รึเปล่า ชนกับ blurtooth ต่อมือถือกับเครื่องเสียงไหม

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• ร้าน เอที คอมสำโรง
เห็นว่าใช้อินฟาเรด รถบางคันถึงใช้ได้ดี บางคันมันบังกดไม่ค่อยติดครับ
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ SM.

มีของแบบนี้ด้วยหรือเนี่ยย  ??? ??? ???

เชื่อมผ่านอะไรครับ BT???

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• Sr. Member
ผมไปอยู่ไหนมาเนี่ย เพิ่งเคยเห็น

ออฟไลน์ UpToGu

• Full Member
ใช้ได้จริงครับ ผมใช้อยู่ จูนสัญญาณง่าย ราคาอันละ ประมาณ400 บาท
ติดตั้งง่ายครับ ข้อเสียคือ สัญญาณ ไม่ค่อยเสถียร บางทีกดติดบางทีกดไม่ติด
อายุงานสั้นใช้มาประมาณ ปีนึง เริ่มรวนบ้าง ใช้กับรถ2 คัน เป็นเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ผมนึกออกแล้ว มันคือรีโมทดี ๆ นี่เอง

ซึ่งถ้าหันไม่ตรงหน้าฟร้อน มันจะกดไม่ติดครับ

แต่ราคาแค่ 3 400 ก็น่าลองดูนะครับ