ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นไปได้มั้ยครับที่ Camry ใหม่จะมาปลายปีนี้เล็งหา ACV41 มือสองไว้  (อ่าน 3572 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
ป้าผมแกจะกลับจากต่างประเทศปลายปีนี้แกให้ช่วยหารถมือสองที่ไว้ใจได้ในราคาไม่เกิน 5 แสนบาท +-ได่นึดหน่อย แกจะเอาไวขับไปกลับกรุงเทพอุบลฯ เดือนละ 2 ครั้ง

ผมเลยมองไปที่ Camry ACV41 MC กับ Teana J32 MC เพราะดูร่วมแล้วโอเคเหมาะกับแกดี ตอนนี้ให้แกเลือกป้าผมบอกเอา Toyota ให้ช่วยหาดูๆให้หน่อย

ผมเลยอยากรู้ว่า Camry จะมาช่วงปลายปีนี้เป็นไปได้มั้ยเผื่อรอใกล้ๆตัวใหม่เปิดตัวตัวเก่าจะได้ราคาลงอีกซักนึดนึง กลัวรีบแล้วตัวใหม่มาแล้วจะเสียดายที่ไม่รอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2017, 19:05:51 โดย F&O »

ออฟไลน์ berm

• Sr. Member
รถตกรุ่นแล้ว ปีก็เริ่มเยอะ รุ่นใหม่มามาราคาก็ไม่ลงจากเดิมเท่าไหร่หรอกครับ

แต่จริงๆ ตัวใหม่มันจะมาปี 2018 หลัง chr นะครับ

ออฟไลน์ Barracuda

+1 ราคาจะลงไปแค่จุดๆหนึ่งครับ ซึ่งตอนนี้น่าจะสุดของรุ่นนี้แล้ว เห็นมี 4 แสนอยู่ประปราย ครับ แต่รอได้ให้รอ
ปล ACV40 2.4V น่าจะ option okay กว่า vsc, trc, push start, seat memory

ออฟไลน์ หมับเข้าให้

+1 ราคาจะลงไปแค่จุดๆหนึ่งครับ ซึ่งตอนนี้น่าจะสุดของรุ่นนี้แล้ว เห็นมี 4 แสนอยู่ประปราย ครับ แต่รอได้ให้รอ
ปล ACV40 2.4V น่าจะ option okay กว่า vsc, trc, push start, seat memory

ถ้ารักออปชั่นก็ต้องรับความเสี่ยงให้ได้นะครับ เพราะอายุเริ่มเยอะแล้ว ไฟ VSC โชว์กันเพียบเลย

ตัวที่ผมว่าดีสุดคือ 2.4G ไมเนอร์ครับ ออปชั่นไม่เยอะ สบายใจดี

รถตกรุ่นแล้ว ปีก็เริ่มเยอะ รุ่นใหม่มามาราคาก็ไม่ลงจากเดิมเท่าไหร่หรอกครับ

แต่จริงๆ ตัวใหม่มันจะมาปี 2018 หลัง chr นะครับ

เพราะเห็นภาพ CH-R มาวิ่งทดสอบกันแล้วเลยลุ้นๆว่าเผื่อจะเลื่อนเปิดตัวให้เร็วขึ้นอะครับทีนี้ Camry น่าจะเร็วขึ้นด้วยมั้ย (มโนเอา 55)

ถ้ารักออปชั่นก็ต้องรับความเสี่ยงให้ได้นะครับ เพราะอายุเริ่มเยอะแล้ว ไฟ VSC โชว์กันเพียบเลย

ตัวที่ผมว่าดีสุดคือ 2.4G ไมเนอร์ครับ ออปชั่นไม่เยอะ สบายใจดี

เดี๋ยวจะเก็บไปพิจารณาเพิ่มเติมนะครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ meeuwarn

รถตกรุ่นไปนานแล้ว ราคาจะลงช้าๆแล้วครับ

ไม่ต้องสนใจราคามาก เน้นสภาพ มีเวลาค่อยๆเดินหา ใจเย็นๆ ดูหลายๆคัน :D :D :D

รถตกรุ่นไปนานแล้ว ราคาจะลงช้าๆแล้วครับ

ไม่ต้องสนใจราคามาก เน้นสภาพ มีเวลาค่อยๆเดินหา ใจเย็นๆ ดูหลายๆคัน :D :D :D

ครับผมขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SM.

2018 นะ

ปีนี้ไม่น่าทันครับ

ออฟไลน์ J_Serie5

ถ้าจะซื้อ ACV40 ให้เลือกรุ่น 2.4 V ครับ option จัดเต็ม คุ้มสุดแล้วครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่ามาปีหน้านะครับ ช่วงมอเตอร์โชว์ มีนา
2.4V ตอบโจทย์ดี ออฟชั่นเต็ม ราคาน่าเล่น