ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตสอบถาม benz ทองหล่อ กับ starflag  (อ่าน 2566 ครั้ง)

ออฟไลน์ misterandmissisbrown

• Newbie
  • *
ขออนุญาตสอบถาม benz ทองหล่อ กับ starflag
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 11:08:49 »
ถามแบบไม่เคยมีประสบการณ์ทั้งสองที่นะครับ
1)serviceหลังการขาย แต่ละที่มีข้อดีข้อเสียไหมครับ (ถ้าไม่เจาะจงเซลล์เฉพาะคน)
2)ทั้งสองที่เป็นศูนย์ซ่อมที่ดีในแง่ของมาตรฐานงานซ่อมมั้ยครับ
ปล.ถามด้วยความอยากรู้จริงๆ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Stp

• Hero Member
Re: ขออนุญาตสอบถาม benz ทองหล่อ กับ starflag
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 11:43:34 »
เอาแค่เรื่องบริการหลังการขายนะ ลองค้นๆ คุยๆ ดู ช่วงหลังเนี่ยเจ้าดาวมีคนพูดถึงปัญหาซ่อมไม่จบกันพอสมควร

ถ้าคิดจะซื้อ ผมว่าเลือกศูนย์ที่โปรถูกใจที่สุด แต่ก็นะบางเคสถ้าศูนย์ที่ซื้อ+บริการดีด้วย เวลามีปัญหาหนักมักจะจบเรื่องง่ายกว่าการเข้าศูนย์ที่ไม่ได้ซื้อกับเขา
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ mick

Re: ขออนุญาตสอบถาม benz ทองหล่อ กับ starflag
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 15:38:43 »
ไม่มีประสบการซ่อมทั้ง 2 ที่

แต่ไปราชครู ไม่ล้างรถ ไม่ดูดฝุ่นให้ แถมมีดินแดงๆติดตามล้อมาให้อีกด้วยครับ

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 21:18:36 »
starflag ดูดีกว่านะครับ ส่วนฝีมือช่าง ผมไม่ทราบ