ผู้เขียน หัวข้อ: // Audi Thailand เตรียมขนทัพรถ Audi แบบ Full Line-up เปิดตัวเร็วๆนี้ //  (อ่าน 23720 ครั้ง)

ออฟไลน์ Anvers30

• Hero Member
Re: // Audi Thailand เตรียมขนทัพรถ Audi แบบ Full Line-up เปิดตัวเร็วๆนี้ //
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 15:02:06 »
เซลล์ในงานนี้เป็นของ Meister Technik ทั้งหมดรึปล่าวครับ
รู้ว่าเปลี่ยนตัวแทนใหม่แล้ว นโยบายก็ต้องเป็นแบบเดียวกันหมด แต่ก็อยากอุดหนุนเซลล์ใหม่มากกว่า  ;)
อุดหนุนเซลล์ใหม่ดีกว่าครับ เซลล์เจ้าเก่ารู้สึกหยิ่งๆยังไงไม่รู้ ผมเคยเข้าไปดูที่บูธ น้องเค้าตอบแบบไม่อยากขายครับ
เห็นด้วยครับ ขนาด Walkin ไปดูที่โชว์รูมเทียมร่วมมิตรเลยนะครับ

ไปดู Q7 บอกรถหมดสต๊อก ถามกำหนดเข้าเมื่อไหร่ บอกไม่มีกำหนด โบวชัวร์ก็ไม่มี
ไปลองนั่ง A6 กับ A4 ให้เสปคชีทมาแผ่นนึง

ถ้าจะบอกว่าเป็นเพราะการแต่งตัว พอออกจากโชว์รูม Audi ไปที่ Porsche วิภาวดีเลย ไปดู Macan เซลล์แนะนำอย่างดี คุยอยู่เป็นชั่วโมง ให้ลองขับอีก โบวชัวร์หนาเท่าสมุดเล่มนึง
โดนเหมือนกันเหรอครับ? แสดงว่าเซลล์Audi Centerเค้ารวยแล้วเลยไม่ค่อยสนลูกค้า 555 สงสัยเซลล์AASจะยังไม่รวยเท่า

เซลล์ขององค์กรระดับตำนานก็แบบนี้ล่ะครับ ต้องผ่านการอบรมมารยาท...แบบพิเศษ โดนกันถ้วนหน้า 55

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
Re: // Audi Thailand เตรียมขนทัพรถ Audi แบบ Full Line-up เปิดตัวเร็วๆนี้ //
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 16:02:35 »
A6 งามมากๆ  :-* :-*
Avant กับ Allroad มาไหมนะ
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ BenzParagon

• Sr. Member
  • . . .
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 16:39:05 »
เซลล์เจ้าเก่ารู้สึกหยิ่งๆยังไงไม่รู้ ผมเคยเข้าไปดูที่บูธ น้องเค้าตอบแบบไม่อยากขายครับ

เหมือนกันเป๊ะ 555

ตัวแทนเก่า สงสัยเจอแบบนี้กันเกือบหมด  ::)   Sales ชายบางคนพอไหว Sales หญิงคนไหนคนนั้นไม่ผ่าน  ::)

Hybrid Battery Of Mercedes-Benz Thailand https://goo.gl/3nn9sk

มาตรา 157 https://goo.gl/lIGkMt

lim n = 0 , n -> ...

0 = 1

?

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 16:50:38 »
เซลล์ในงานนี้เป็นของ Meister Technik ทั้งหมดรึปล่าวครับ
รู้ว่าเปลี่ยนตัวแทนใหม่แล้ว นโยบายก็ต้องเป็นแบบเดียวกันหมด แต่ก็อยากอุดหนุนเซลล์ใหม่มากกว่า  ;)
อุดหนุนเซลล์ใหม่ดีกว่าครับ เซลล์เจ้าเก่ารู้สึกหยิ่งๆยังไงไม่รู้ ผมเคยเข้าไปดูที่บูธ น้องเค้าตอบแบบไม่อยากขายครับ
เห็นด้วยครับ ขนาด Walkin ไปดูที่โชว์รูมเทียมร่วมมิตรเลยนะครับ

ไปดู Q7 บอกรถหมดสต๊อก ถามกำหนดเข้าเมื่อไหร่ บอกไม่มีกำหนด โบวชัวร์ก็ไม่มี
ไปลองนั่ง A6 กับ A4 ให้เสปคชีทมาแผ่นนึง

ถ้าจะบอกว่าเป็นเพราะการแต่งตัว พอออกจากโชว์รูม Audi ไปที่ Porsche วิภาวดีเลย ไปดู Macan เซลล์แนะนำอย่างดี คุยอยู่เป็นชั่วโมง ให้ลองขับอีก โบวชัวร์หนาเท่าสมุดเล่มนึง
โดนเหมือนกันเหรอครับ? แสดงว่าเซลล์Audi Centerเค้ารวยแล้วเลยไม่ค่อยสนลูกค้า 555 สงสัยเซลล์AASจะยังไม่รวยเท่า

เซลล์ขององค์กรระดับตำนานก็แบบนี้ล่ะครับ ต้องผ่านการอบรมมารยาท...แบบพิเศษ โดนกันถ้วนหน้า 55
Kia ที่อยู่ข้างๆ เจอเซลล์แบบนี้ไหม

ปรากฏว่าเซลล์ Audi เก่า ย้ายไปที่ใหม่  :-X
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)