ผู้เขียน หัวข้อ: เอา C-HR มาฝาก  (อ่าน 8309 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boycm009

• Sr. Member
Re: เอา C-HR มาฝาก
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 12:02:49 »
 สวยเลยครับ ถึงเวลามาจริง คงแข่งกับ HRV สนุกเลย

ออฟไลน์ Impulse

• Sr. Member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 13:54:15 »
ถึงมองมานานแล้วผมก็ยังทำใจชอบเส้นสายด้านหนามันไม่ลงจริงๆ ไว้ดูคันจริง สีเข้มๆอาจจะช่วยได้

ออฟไลน์ tongtom

• Full Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 14:32:17 »
ผมว่า ถ้ายุคนี้แล้ว ไม่ต้องรอๆ รีๆ แล้วครับ มาเที่ยวเดียวเลย ยันTRD 3สีมาเลยก็ได้ ใครกำลังถึง จัดไปเลยรอบแรกๆ เพราะถ้าไม่งั้น มันไม่สุดโอกาส หลุดไปเป็นรถยี่ห้ออื่นๆ รุ่นอื่นๆ ก็ยังมีอยู่

ไอ้แบบเก็บไว้ ปลายๆ รุ่นแล้วค่อยออก ผมว่าใช้ไม่ค่อยได้กับตลาดไทย ตอนนี้นะ แต่อย่างว่าแหละ จ้าวตลาด!!

เป็นผม ๆ จะเก็บเกี่ยว แบบ 4รุ่นรวด คนเขามีเงิน เขาเลือกเอาเองเลย ไม่ต้องมารอหรือมีโอกาสเปลี่ยนใจอีก

เช่น รุ่น  LOW /กลาง/ TOP/ TOP+TRD / ไอ้ตัวนี้ คือ TOP +TRD II-III นี่เอาไว้รอบหลังๆ อีกทียังได้ เหมือน  ฟอร์จูเนอร์ตัวก่อน  รอTRD อีกรอบ คนเขาซื้อได้คันเดียวนี่ จำนวนเยอะนะ อาจจะเปลี่ยนไปเล่นอย่างอื่นๆ เลย...

ออฟไลน์ Staples

• Hero Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 11:15:19 »
HRV เสือนอนกินยังมีจุดขายอยู่

แม้จะต้องหล่นไปที่2

เชื่อผมเถ๊อะ ไม่หล่นหรอก ถ้าหล่น ให้อย่างมาก 2-3 เดือนตอนขายคนรอ ถ้าเบาะหลังกว้างแบบ HRV ค่อยน่าคิดหน่อย