ผู้เขียน หัวข้อ: // Sales Report รายงานยอดขายรถยนต์เดือน มกราคม 2560 แบ่งตาม Segment //  (อ่าน 16905 ครั้ง)

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
เอ๊า สาวกโตต้า อย่างผม ถือว่า เมาหมัด 5555555555

JONNY

• บุคคลทั่วไป
เห็นยอดขาย ford  แล้ว  จะเจ๊ง หรือเปล่านี่

focus  ขายได้ 22 คัน
fiesta  ขายได้ 20 คัน
ppv  กระบะ  ก็ขายได้ไม่เยอะมาก
ไม่เจ๊งลอกครับ
เมื่อก่อนกะบะฟอร์ดขายได้500คันต่อเดือนเอง เอเวอเรสต์หลักสิบคัน เก๋ง escape ลากยาว แทบขายไม่ได้เลย  ตอนนี้เพิ่มหลายสิบเท่า

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เห็นยอดขาย ford  แล้ว  จะเจ๊ง หรือเปล่านี่

ppv  กระบะ  ก็ขายได้ไม่เยอะมาก
ไม่เจ๊งลอกครับ
เมื่อก่อนกะบะฟอร์ดขายได้500คันต่อเดือนเอง เอเวอเรสต์หลักสิบคัน เก๋ง escape ลากยาว แทบขายไม่ได้เลย  ตอนนี้เพิ่มหลายสิบเท่า

ดูจากตัวเลขโบนัสที่เค้าจ่ายพนักงานแล้ว ผมว่าตัดคำว่าเจ๊งออกไปเลยครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Twooka

• Newbie
  • *
MG ไม่มีใครมองเลยหรือ ยอดดีอยู่นะ MG3 8)

ออฟไลน์ NoBiReacto

• Sr. Member
รอดูยอดviosเดือนกุมภา mcแล้วไม่รู้จะรุ่งหรือจะร่วง

ออฟไลน์ Micjty

เป็นห่วงเชฟโรเลตจริงๆเลยครับ อนาคตจะเป็นยังไง ตัดสินใจถูกแล้วใช่มั้ยที่ไม่ขายรถเก๋งเนี่ย นี่ขนาดพึ่งจะไมเนอร์เชนจ์นะเนี่ย ยอดขายยังน้อยขนาดนี้ เห็นแล้วอดสงสัยไม่ได้ว่า เซลล์จะเอาอะไรกิน

ออฟไลน์ Pegasus7700

กำไรต่อหน่วยก้อน่าสนใจ. น่าจะมีรายงานบ้าง
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ as909za

• Jr. Member
  • **
Teana จะมีโมเดลต่อไปไหมนี่ เห็นยอดขายแล้ว .... ครับ

ออฟไลน์ sk-non

มีมาสด้าผม 1คัน
ตัวเลขเกินมา 1 พอดีเลย
55

ออฟไลน์ Fly to dream

ฟอร์ดเติบโตขึ้นด้วยซ้ำครับ  ;D ;D ;D ถ้าไม่นับเก๋ง ถึงนับก็รวมๆโตขึ้น
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ AkE

แอบเห็นว่า โมบิ จะได้ไมเนอร์  :o
รอชมครับ

ส่วน อัลเมร่ายังคงขายได้เรื่อยๆ (รอดูโฉมใหม่)

ฟอร์ด โฟกัสอาการสาหัสมาก ลุ้นไม่ขึ้นแล้ว ทั้งๆ ที่ตัวรถนั้นดีมากคันนึงเลย  :-\

ปล.งวดหน้าอยากเห็นยอดขาย Note ครับ กระแสมันเบาบางเหลือเกิน  ;D
Focus. ตั้งแต่ออก ecoboost มาผมเห็นวิ่งบนถนน 2 คัน ต้องใช้คำว่าผมหา Huracan บนถนนยังเจอหลายครั้งกว่า 5555