ผู้เขียน หัวข้อ: Vat เพิ่ม1%จะมีผลกับงวดรถที่เรากำลังผ่อนไหม  (อ่าน 6367 ครั้ง)

ออฟไลน์ tew

• Sr. Member
Re: Vat เพิ่ม1%จะมีผลกับงวดรถที่เรากำลังผ่อนไหม
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 07:24:10 »
ท่านไดทีทำบัญชีของบรษัทลิสซิ่งต่างๆตอบแนะแนวทางทีครับ ว่าจะผ่อนงวดเท่าเดิม หรือเพิ่มขึ้น
ที่บางท่านตกใจงวดรถ4.3หมื่นของผม ไม่ต้องตกใจครับ บางคนที่ผมรู้จัก งวดละแสนนิดๆก็มี(รถ2คัน) คนที่ต่ำสุดก็งวดละสี่พันกว่า  สำหรับผม ดาวน์ไปล้านสอง ผ่อนหกสิบงวด บอกใบ้ก็ได้ครับ รถเจแปน