ผู้เขียน หัวข้อ: ถามจากรูป ข้าง ๆ ดีเจโซดานั่นคือรถของเธอเหรอครับ?  (อ่าน 8426 ครั้ง)

ออฟไลน์ toffyearn

• Sr. Member
ถ้ายกสูงขึ้นอีกสัก 2 นิ้ว นี่เยี่ยมเลยคับ

ออฟไลน์ madboy

• Hero Member
ไหนรถครับ ผมตาลายยย  ;D

ออฟไลน์ O_o"

ออฟไลน์ supercat

ยางรถยี่ห้ออะไรครับ   :-* :-* :-*

ออฟไลน์ tew

ลุ้นแต่ว่ากระจังหน้าสีอะไร ถุงลมสองใบแน่นอน คงเกียร์ธรรมดามือค่อยจับเปลี่ยนเกียร์ ลูกสูบเดียว เสียงเครื่องยนต์เวลาสตาร์ทติดคงดังสั่นไปทั่ว โอ้ย....  ฮ่าๆๆ เก้งกวางกะสาวๆรอแป๊บนะครับ เดียวผมจะหารุ่นรถมาให้ทายครับ กระทู้นี้หนุ่มก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2017, 07:32:23 โดย tew »

ออฟไลน์ SM.