ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำรถเช่ารายเดือนหน่อยครับ. Pmโดยตรงก็ได้หากกลัวผิดกฏ.  (อ่าน 1933 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noncyclopedia

• Hero Member
จะหารถใช้ระหว่างซ่อม.
เท่าที่หาในเน็ต. รถเล็กประมาณ5-7ร้อยต่อวัน
จะเช่า1เดือนครับ. ใครมีประสบการณ์แนะนำหน่อย ว่าเจ้าไหนดี

ออฟไลน์ Ruksadindan

ข้างล่างมีคุยกันดุเดือดครับเรื่องนี้

ออฟไลน์ TrentXWB

• Sr. Member
  • เมาไม่ขับ ง่วงไม่ขับ
มาแบ่งปันประสบการณ์ครับ

ผมเคยใช้เจ้า  N.... พื้นเขียว

ช่วงที่ไปรับรถได้รถใหม่ครับ เห็นเขาบอกรถไม่พอ ส่วนบริการกลางๆ ไม่ดีมาก แต่ก็ไม่ห่วย แนะนำกันพอควร

เลือกใช้เพราะว่าเขาให้ส่วนลดเยอะกว่าเจ้าอื่นครับเมื่อมาคิดเฉลี่ยแล้ว

ส่วนคนรู้จักใช้ ลูกเจี๊ยบเหลืองครับ

เห็นเขาบอกบริการโอเคอยู่ครับ รถใหม่พอควร และก็เน้นซื้อคูปองเอาตามงานเที่ยวไทยจะประหยัดได้เยอะ

ราคารถเล็กตกเฉลี่ยประมาณ 5-7 ปลายๆ อย่างที่จขกทว่าแหละครับ แต่ผมว่าถ้าเราเช่าทั้งเดือน เขาน่าจะให้ส่วนลดได้อีกนิดนะผมว่า

ออฟไลน์ Noncyclopedia

ขอบคุ pm อันล้นหลาม.  ขอบคุนทุกท่านครับ

ลองเลือกละ.  คุยง่ายดี. แต่รถเลือกน้อยเพราะติดสงกรานต์
ได้ละครับ สองหมื่นเศษ..พอใจครับ