ผู้เขียน หัวข้อ: เนี่ยขนาดรถยังไม่เปิดตัวจัดโปรต้อนรับสำหรับลูกค้าแล้ว NEW CRV  (อ่าน 6640 ครั้ง)

ออฟไลน์ p1tanawat

• Newbie
  • *
เมื่อวานได้รับจดหมายจาก ฮอนด้าจะเปิดตัว New CRV G5 ศุกร์ ที่ 24 นี่ เปิดอ่านเห็นจัดโปรต้อนรับลูกค้าเก่าทันที พอดีเป็นลูกค้าเก่า G3 แสดงว่ามีรถพร้อมขายเลยเหรอนี่ ว้าวสุดยอดฮอนด้า :)

ออฟไลน์ ismael

• Sr. Member
ต้อนรับการขึ้นค่าแรงช่างด้วย?

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Nissan Note ก็ลด 20,000 ดอก 1.69% น่ะครับ

ประกันฟรีหรือเปล่า อันนี้ลืมถาม

ออฟไลน์ Xyclop

ก้อช่วยให้ลุกค้าเก่าๆรู้สึกดีได้

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
เมื่อจองและรับรถภายใน 30 มิ.ย.

ผมคิดกลับกันจาก จขกท. เพราะประโยคนี้แหละครับ
ผมว่าเผลอๆ เดือนหน้าก็ยังไม่ส่งรถคันขายจริงนะ เพราะปกติโปรแบบนี้ให้เวลาน้อย ตอน City MC ก็มีโปรสำหรับคนลงทะเบียนเว็บและรับรถเดือน ม.ค. ที่เปิดตัว (แต่ตอนหลังขยายมา ก.พ. อีก)​
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ blitzpao

ผมว่าทีมการตลาดของ Honda ไทยคิดโปรได้เจ๋งดีครับ คือค่อนข้างผูกโปรเข้ากับ Life Style ของผู้บริโภคมากกว่าโปรกับศูนย์ตัวเอง ซึ่งทำให้แบรนด์ตัวเองดูใหม่อยู่ตลอด แต่จะทำอย่างงี้ได้ก็คงต้องมีงบการตลาดเยอะพอสมควร

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
น่าจะ+ไปในราคารถแล้วนะครับ  8)

เศรษฐกิจแบบนี้ โปรแบบนี้ก็ดีครับ

ออฟไลน์ Xyclop

แต่ผมมองว่าเฉยๆ มากเลยนะครับ.
ลูกค้าเก่า ไปซื้อตอนไหน ก้อได้ดอกประมาณนี้
Ultimate care อีก สองปี   ก้อจัดให้ลูกค้าแทบจะเดือนเว้นเดือน. ยิ่งลุปค้าเก่าก้อได้ทุกราย
บัตรกำนัล 10000.  เงื่อนไขการใช้ คงจุกจิก. เทียบกับราคารถ ล้านแปด???

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
เด๋วนี้รถใหม่เปิดตัวมีโปรดีๆมารอเลยแหะ เมื่อก่อนนี่ไปสอบถามฮอนด้าทีไรรถเปิดตัวใหม่ไม่มีโปรอะไรสักอย่าง

ออฟไลน์ Staples

ผมมองว่า ยอดจองน้อยมากกว่า ตัวนี้ความสวยไม่ว้าวเหมือน New Civic แถม 1.6 Diesel ที่คาดหวังไว้ก็ไม่แรงซะอีก

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
คงอยากกระตุ้นให้ยอดขายแรงตั้งแต่เริ่มครับ กระแสก็จะมา คนก็จะสนใจมากขึ้น
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ O_o"

ต้องเริ่มปล่อยโปรแล้วครับ ใกล้งานมอเตอร์โชว์ ต้องมีอะไรมาเสริมบ้างละครับ

ออฟไลน์ alpha14

ฮอนด้ารู้จักแคร์ลูกค้าด้วย?

ออฟไลน์ SM.

ผมว่าใช้ได้เลยนะ โปรแบบนี้ สำหรับรถรุ่นใหม่เพิ่งออกมา

ออฟไลน์ seeker

ลูกค้าเก่า น่าสนใจเลย แต่อยากรับรถสิ้นปี

ออฟไลน์ Arte三六九

• Jr. Member
  • **
โปรและมุขเดิมๆของค่ายนี้อะครับ จองและต้องรับรถก่อนวันนี้วันนั้น เหอๆ

ปสก.ตรง ที่บ้านผมเคยจอง G9 ตัวก่อน MC ตามเงื่อนไขแบบนี้ ต้องรับรถก่อน ธ.ค. แต่เซลล์หารถให้ไม่ได้ตามเงื่อนไข
5 วันสุดท้ายก่อนหมดเดือน บอกว่าได้ละไปเอามาจากอีก0นึง พอไปดู สภาพเยินมาก รอยขนแมวหนักมากทั้งคัน กุญแจ 2 ด้ามก็เยิน พอเช็คเลขตัวถังผลิตมาแล้ว 2 ปี เลยไม่รู้เป็นรถค้างสต็อกหรือเดโม่กันแน่ :'(

ถ้าไม่รับก็ไม่ได้ตามเงื่อนไข เป็นการส่งรถที่ชุ่ยมากกก
“Das Beste oder Nichts”

ออฟไลน์ rtong

Honda ทำแบบนี้มานานแล้วนะ  ส่งตดหมายให้ลูกค้าเก่า
ตั้งแต่สมัย civic dimension ก็เคยได้ลด  และให้ราคารถเก่าเพิ่ม  แต่ไม่มากเท่าสมัยนี้

ออฟไลน์ sittipong036

• Newbie
  • *
แต่ผมมองว่าเฉยๆ มากเลยนะครับ.
ลูกค้าเก่า ไปซื้อตอนไหน ก้อได้ดอกประมาณนี้
Ultimate care อีก สองปี   ก้อจัดให้ลูกค้าแทบจะเดือนเว้นเดือน. ยิ่งลุปค้าเก่าก้อได้ทุกราย
บัตรกำนัล 10000.  เงื่อนไขการใช้ คงจุกจิก. เทียบกับราคารถ ล้านแปด???
ผมจองตัว2.4 E ไป 1.4ล้าน ตัวท๊อปมัน1.69ล้าน        ล้านแปดอะไรของคุณ 555555555555555+

ออฟไลน์ Nikle_pk

ไม่ต้องลูกค้าเก่าก็ได้โปรนี้ครับ
ใครซื้อก็ได้เหมือนกัน
ผมลองสอบถามมาแล้ว
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0