ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง All NEW Honda CR-V ภายนอก-ภายใน ทั้งรุ่น E 2WD - EL 4WD //  (อ่าน 75203 ครั้ง)

ออฟไลน์ Indy_Garden

• Jr. Member
  • **
ไม่ชอบลายล้อเลยครับสำหรับผม  ถ้ามีโอกาสได้ซื้อสิ่งแรกที่จะทำเมื่อออกขากศูนย์คือ เปลี่ยนลู้อใหม่ครับ ถ้าใช้ลายล้อแบบ  GLC  รถคงจะสวยขึ้นอีก 50%   8)
Indy Garden

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
ตัวถูกสุดดันให้จอ5นิ้ว

ก็มันตัวถูกสุด จะเิาไรมากมายครับ จะเิาจอ 12 นิ้ว โดยรุ่นท๊อปให้จอ 7 นิ้วเหรอ

รถระดับนี้น่าจะให้7 นิ้วความคาดหวังของผมในระดับราคาขายครับ ผมไม่ได้อะไรมากมายครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับ

AuNaraKa

• บุคคลทั่วไป
ตัวถูกสุดดันให้จอ5นิ้ว

ก็มันตัวถูกสุด จะเิาไรมากมายครับ จะเิาจอ 12 นิ้ว โดยรุ่นท๊อปให้จอ 7 นิ้วเหรอ

รถระดับนี้น่าจะให้7 นิ้วความคาดหวังของผมในระดับราคาขายครับ ผมไม่ได้อะไรมากมายครับ

ก็รุ่นบนๆ ให้ 7 นิ้วไงครับ นี่มันรุ่นล่าง อย่าเอาตัวเองเป็นศูนย์กลางจักรวาลเลยครับ ไม่ใช่เค้าไม่มีจอ 7 นิ้วให้เลือกสักรุ่น นี่ถ้ารุ่นล่างเพิ่มจอ 7 นิ้วแต่ไปตัดฝาท้ายไฟฟ้า ก็จะมีพวกมาบ่นอีก ว่าตัดทำไม เพราะระดับราคานี้ควรมีฝาท้ายไฟฟ้าได้แล้ว สรุปออกมันรุ่นท๊อปร่นเดียวเลย ก็พอมั้งครับ แค่นี้ก็เรียกว่ามากมายแล้วครับ

ออฟไลน์ ps000000

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2017, 09:08:46 โดย ps000000 »

ออฟไลน์ Tak

• Full Member
เมื่อไร SUV เมืองไทยจะมีตัว option รุ่น top แต่ไม่ต้องขับสี่ให้เลือกบ้างหว่า :(