ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจอง Civic sedan 1.5rs turbo ตอนนี้ควรได้ส่วนลด ของแถม ประมาณไหนครับ  (อ่าน 4319 ครั้ง)

ออฟไลน์ aunn2515

• Jr. Member
  • **
ตอนแรกสนใจ hb เซลล์บอกแถมประกันไม่ลด
แต่กลับมาบ้านดูไปดูมาถามสมาชิกในบ้านลงตัวที่ 1.5rs sedan ตัวท็อป
ตอนนี้ควรได้ส่วนลด ของแถม ประมาณไหนครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ mrpich

• Hero Member
  • เฮ้อ...อยากจะเหมาทั้งวง
ความเห็นส่วนตัวนะครับ ไปดูตัว 1.5 HB มาแล้วในงาน motor show ผมว่าในราคาใกล้เคียงกัน มันน่าใช้กว่าพอควร ภายในออกแบบให้เบาะจม คอนโซลสูง ให้อารมณ์ดู sport ขึ้นเยอะ ซื้อตอนนี้ราคาอาจสูงกว่า ของแถมก็ไม่ ค่อยได้อะไร แต่อนาคต ตอนขายต่อ ผมว่าขายต่อง่ายได้ราคากว่าซีดานแน่นอนครับ
ถูกใจฮโยยอน-ปลื้มซูยอง-ชื่นชมเจสสิก้า-คิดถึงยูริ-แอบปิ๊งยูนอา-ชอบซอฮยอน-ใฝ่ฝันซันนี่-หลงไหลแทยอน-สุดรักทิฟฟานี่

ออฟไลน์ cadherin

• Sr. Member
เปิด​ fb​ หา​ 0​ honda​ แล้วถามโปรโมชั่น​ครับ

สะดวกกว่าไปที่​ 0​ เอง​

หรือไปถามใน​ club

ออฟไลน์ earrt

• Sr. Member
หน้า Feed เอา HB มาโชว์กันเต็มเลย

ทั้งแต่งแล้ว และไม่แต่ง

ตอนนี้ ถ้าสวย ผมให้ Sedan คือท้ายมันก็ลาด และสั้นมากละ มีสปอยเลอรแบบRS จะดูดีมาก

แต่ ถ้าให้>ซื้อ< ผมจะเอา HB เพราะส่วนตัวขับแต่ Sedan มาตลอดชีวิตแล้ว

และถ้าตัวถังนี้ไม่ดี Honda คงไม่เลือกมาทำ TypeR
.
.
แต่HBสวยไหม ผมพยายามมองว่ามันสวยอยู่ ขอเวลาอีกซักพัก

ออฟไลน์ maxzerker

• Full Member
หน้า Feed เอา HB มาโชว์กันเต็มเลย

ทั้งแต่งแล้ว และไม่แต่ง

ตอนนี้ ถ้าสวย ผมให้ Sedan คือท้ายมันก็ลาด และสั้นมากละ มีสปอยเลอรแบบRS จะดูดีมาก

แต่ ถ้าให้>ซื้อ< ผมจะเอา HB เพราะส่วนตัวขับแต่ Sedan มาตลอดชีวิตแล้ว

และถ้าตัวถังนี้ไม่ดี Honda คงไม่เลือกมาทำ TypeR
.
.
แต่HBสวยไหม ผมพยายามมองว่ามันสวยอยู่ ขอเวลาอีกซักพัก
เอาสีเข้มไปครับ กลบพลาสติดรังผึ้งไป มันก็สวยเอง ใจเย็นๆ 555

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ลองไปถามช่วงงาน motorshow นี่แหละครับ วันสุดท้าย