ผู้เขียน หัวข้อ: วาดแก้เบื่อ ก่อนเปิดเทอม (จิงรึป่าวก็ไม่รู้) ตะร่อนไปทั่วเมืองกับ New Mouse !!!!  (อ่าน 2544 ครั้ง)

ออฟไลน์ M????

• Newbie
  • *
ไม่รู้จะเปิดเทอมจริงหรือไม่ ใจหนึ่งก็อยากเปิดใจนึ่งก็ม่ายยยยอยากเปิด
     เอาล่ะครับ เชิญวิจารณ์ กันตามบายครับ   ;D

ออฟไลน์ M????

• Newbie
  • *
ลืมครับ  :D อีกอัน

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

• Full Member
ฮอนด้าจ๋าเลยครับ ทั้งคอนโซลและภายนอก

ภายในเหมือน CR-Z ภายนอกเหมือน แจ๊ส ผสม ฟรีด ครับ

ภาพรถ เส้นไหนตรงต้องตรง เส้นไหนโค้ง ต้องต่อเนื่องนะครับ ไม่งั้นรถดูไม่เป็นรถ ไม่มีพลัง
พยามวาดให้เป็นเส้นเดียวให้ได้ครับ อย่าต่อเส้น มั่นใจหน่อยแล้วตวัดเลย
แรกๆจะยากแต่ซักพักจะชินและคุมมือได้เอง

เปิดดูเล่นๆใน carbodydesign.com ก็ได้ครับ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
น่ารักดีครับ
แต่น่าจะลงลายล้อมาหน่อยนะครับ วาดมาทั้งที
 :)

ออฟไลน์ Ohmmypp

• Hero Member
ภายนอกเหมือน Bb ครับ
JC TU #54