ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากไปทดลองขับมา Everest 2.2 และ Mu-X 1.9 ทั้งคู่ตัวประมาณ 1.3m ขอคำแนะนำครับ  (อ่าน 11168 ครั้ง)

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
เลือกรถ เหมือนเลือกเมีย ได้มาครอบครองแล้ว ดีหรือไม่ดี ก็ต้องทนอยู่กับมันไปตลอด  :D :D :D

RequiemPE

• บุคคลทั่วไป
มาถามที่นี่ยังไงท่านก็คงได้คำตอบว่าmu-x ไปหละครับ ห้าๆ

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
เลือกที่ชอบ และถูกใจครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ h0661036

• Sr. Member
บ้านอยู่ห่างไกล ทุรกันดาร ระยะทางห่างจากศูนย์บริการมากมั้ยถ้าไม่     เลือกคันที่ชอบ  ทั้ง 2 คันมีดีคนละอย่าง  คุณจะได้ไม่ต้องมาเสียใจทีหลังครับ

ถ้าใช่เลือก Mu x   

และคุณคิดว่าจะใช้รถคันนี้นานเท่าไหร่  ถ้าเกิน 10 ปี    Mu x น่าจะดูอุ่นใจกว่า

ออฟไลน์ Dr.Jones

• Sr. Member
 ??? ??? :o

มาถามที่นี่ยังไงท่านก็คงได้คำตอบว่าmu-x ไปหละครับ ห้าๆ

---------- >> ไม่ต้องที่นี่หรอกฮะท่าน ถามที่ไหนๆ เขาก็ตอบ Isuzu ครับ

สมมติว่า ถ้าเอา Mu-X เริ่มเก่าหน่อย ไปซ่อมศูนย์แถวๆร่มเกล้าเนี่ย
อยากรู้ว่าช่างจะกล้าอ้างว่า "รออะไหล่" อะไรแบบนี้ไหม
คือแบบว่าคลังอะไหล่มันอลังการมากๆเลยนะ คนซื้อไปคงอุ่นใจพิลึกเลย มียี่ห้อไหนคลังยิ่งใหญ่กว่านี้ไหมเนี่ย

ในทำนองเดียวกันกับว่ามีเงินราว 2ล้าน3แสน จะให้ไปซื้อรถหรูอะไรดี
(คันแรกในชีวิต เคยขับแต่รถญี่ปุ่น) ใครๆในนี้ก็ตอบว่าไปซื้อรถเบนซ์น่ะละท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2017, 19:08:15 โดย Dr.Jones »
ไม่สนับสนุนรถญี่ปุ่นเจ้าตลาดและรถเยอรมันมวยรอง
--ทุกรุ่น,ทุกคัน,ทุกโปรโมชั่น,ทุกกรณี--