ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้องครับ จังหวัดที่โดน พรก. ฉุกเฉิน ก็โดยเคอฟิวด้วยแล้วน่ะครับ  (อ่าน 2523 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
   เมื่อเพิ่งจะประกาศเพิ่มเองครับ  ผมเองก็หนีมาอยู่บ้านที่โคราชก็ออกไปไหนไม่ได้เหมือนกันครับ
阿蘇山

ออฟไลน์ BigBlahBlah

• Full Member
โคราชก็โดนหรอ กรรม
Gadgets ?????????????????????

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
จังหวัดที่โดน พรก. จะโดนเคอร์ฟิวด้วยครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

มอแม่ฟ้าหลวงก็ห้ามออกนอกหอและเข้าออกมอตั้งแต่2ทุ่มถึง6โมงเช้าพรุ่งนี้อ่าครับ

alzeto

• บุคคลทั่วไป
ขอก๊อบ  ข้อความจาก FB นะคะ เปลี่ยนแปลงตามความเหมาะสม

กริ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด วรนุช แอนนิมัล หนูไม่สบาย ฝนก็ตก ต้องแหกHee+ ออกไปซื้อของกินที่ เซเว่น ลืมไปว่า บันได้ลื่น ตกบันได หอไปสี่ขั้น แอนนิมัล ปวดมาก มีแผลด้วย กะจะหาอะไรกิน แม่....ง ลืมไปว่าเคอร์ฟิว เซเว่นไม่เปิดค่ะ หนูต้องถ่อhee+ขับรถกลับด้วย ท้องที่หิวโกรกกกก T-T  วรนุช แอนนิมัล โคราชนะคะ ไม่ใ่ชกรุงเทพ โดนหมดเลย ดววววววกกก

* Shiina Ringo  รีบซื้อของกินที่เดอะมอล์ตุนที่ห้องค่ะ