ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดอย่างไรกับ ศูนย์บริการ การบำรุงรักษาและรับประกัน ของ รถ Mitsubishi  (อ่าน 9839 ครั้ง)

ออฟไลน์ holahola66

• Hero Member
ส่วนตัว  ให้แย่ที่สุดเท่าที่เคยใช้มาครับ

ตัวรถไม่จุกจิกครับ(มิราจ)  แต่ศูนย์โคตรงี่เง่า  การจัดการปัญหาแย่  ตอบคำถามมั่ว   ช่างไม่รู้เรื่องแก้ปัญหาเบื้องต้นไม่ได้   ฯลฯ 

ถ้าให้คะแนนเต็มสิบ   มาสด้าผมให้ 7    ฟอร์ดผมให้ 5  มิตซูให้เต็มที่เลย 3  :-X :-X :-X

จริงๆครับ เคยเจอประมาณเดียวกันเป๊ะ เดี๋ยวนี้ถ้าไปศูนย์นี่คือผมถือว่าไป สั่งงาน เค้าอย่างเดียว ไม่ขอคำปรึกษา หรือรับคำแนะนำใดๆทั้งสิ้น
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ AboveGod

• Hero Member
เข้าศูนย์มาไม่ดีครับ ช่างชอบเบิ้นรถเล่น มิตซู  >:(