ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าmazda2 1.5Dเดิมๆ เป็นรถเก๋งที่เปลี่ยนท่อทั้งเส้นแล้วเห็นผลชัดเจนมากที่สุด  (อ่าน 13350 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Mechanics of Emotions

• Hero Member
ควันดำนี่สวยเหรอครับ ผมว่ามันเป็นมลพิษมากกว่านะ คุณลองนั่งป้ายรถเมล์ดูแล้วคุณจะรู้ว่าควันสวยที่คุณชอบมันเป็นยังไง
2010 BMW 325i M Sport
2016 Mazda CX-5 2.0S

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
อีพวกควันดำ กระบะเดิมๆ ก็ขับแซงได้สบายนะ ไม่ได้แรงเลย พูดจริง แต่ดูกระชากแรงเฉยๆ

ออฟไลน์ Rombax

• Full Member
อีพวกควันดำ กระบะเดิมๆ ก็ขับแซงได้สบายนะ ไม่ได้แรงเลย พูดจริง แต่ดูกระชากแรงเฉยๆ

จริงที่สุด  เคยเอา GE ลากยาว 190+ บนบรูพาวิถี เจอกระบะเจ้าตลาด ลากกันยาวๆ จาก บางบ่อถึง ชลบุรี แต่มองมาอีกทีพี่เค้าหายไปไหนไม่รู้.....ปล่อยผมลากยาวเปลืองน้ำมันมากๆเลย
ถ้ากล้าเดินออกนอกกรอบ ก็จะพบกับชีวิตใหม่

ออฟไลน์ WASADM

• Sr. Member
ว่างๆช่วยจัด 320d/525d ให้ด้วยนะครับ  8) :-X

ลองจัดสิครับ ระวังหงายเงิบ ผมโดน MZ2 ควันดำดันประจำ ผมกดครึ่งคันเร่ง เห็นแต่ไฟท้ายผมริบๆเท่านั้นแหละ อ่อออ เคยเจอกระบะควันดำด้วย โดนผมดันซะ จริงๆจะแซงก็ได้น่ะ แต่มันมองไม่เห็นทางอ่ะ ควันเยอะเกิ๊น เสี่ยวสุดๆ

ออฟไลน์ J_Serie5

Reflash คุ้มกว่าทำท่อครับ ค่าทำแค่หลักพ้น

ออฟไลน์ oun

• Full Member
ไม่เดินท่อเข้าไปในรถละครับ
จะได้ชมควันสวยๆคนเดียว
ไม่ต้องเดือดร้อนคนอื่น
555555 ลั่น

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
ว่างๆช่วยจัด 320d/525d ให้ด้วยนะครับ  8) :-X

ลองจัดสิครับ ระวังหงายเงิบ ผมโดน MZ2 ควันดำดันประจำ ผมกดครึ่งคันเร่ง เห็นแต่ไฟท้ายผมริบๆเท่านั้นแหละ อ่อออ เคยเจอกระบะควันดำด้วย โดนผมดันซะ จริงๆจะแซงก็ได้น่ะ แต่มันมองไม่เห็นทางอ่ะ ควันเยอะเกิ๊น เสี่ยวสุดๆ

อ่านดีๆครับว่าผมหมายถึงอะไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2017, 09:47:34 โดย Nismo De Alpina »
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ mksuki

• Newbie
  • *
ไม่เดินท่อเข้าไปในรถละครับ
จะได้ชมควันสวยๆคนเดียว
ไม่ต้องเดือดร้อนคนอื่น

จริง
จะได้เห็นควันชัดๆไม่ต้องถามคนอื่นเลยครับ

ออฟไลน์ siamskunk

• Sr. Member
ไม่น่านะ ตัด cat ออก ยิงตรง จะรถอะไรรุ่นไหนมันก็ไม่ดีต่อคนรอบข้างทั้งนั้นครับ

ค่านิยมที่ค่อนข้างเห็นแต่ประโยชน์ของตัวเอง